Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.377.880.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.371.691.474 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.377.880.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.371.691.474 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN TIẾN DŨNG
06/09/2025 07:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
31/08/2025 21:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
29/08/2025 15:46
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 35 bộ bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi đa năng của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TRANG TRÍ NỘI THẤT GỖ TUẤN TÂM
23/05/2025 15:38
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Mua 35 bộ bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi đa năng của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:58
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
19/05/2025 17:47
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:51
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
29/04/2025 09:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
25/04/2025 14:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
15/04/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Mua 35 bộ bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TRANG TRÍ NỘI THẤT GỖ TUẤN TÂM
23/05/2025 15:38
Trường tiểu học Him Lam đăng tải KHLCNT Mua 35 bộ bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi đa năng với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:58
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
19/05/2025 17:47
Trường tiểu học Him Lam đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:51
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
29/04/2025 09:05
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
25/04/2025 14:21
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
15/04/2025 10:50
Trường tiểu học Him Lam đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Him Lam với 3 gói thầu.
03/04/2025 12:20
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
31/03/2025 20:11
Trường tiểu học Him Lam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
31/03/2025 20:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN TIẾN DŨNG
06/09/2025 07:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
31/08/2025 21:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
29/08/2025 15:46
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 35 bộ bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi đa năng của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TRANG TRÍ NỘI THẤT GỖ TUẤN TÂM
23/05/2025 15:38
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Mua 35 bộ bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi đa năng của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:58
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
19/05/2025 17:47
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:51
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
29/04/2025 09:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
25/04/2025 14:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Him Lam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
15/04/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Him Lam là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản năng của người phụ nữ trong cô nhận ra rằng quần áo có ảnh hưởng mạnh hơn nhiều giá trị của tính cách hay phép màu nhiệm của cách ứng xử. "
Louisa May Alcott
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh