Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.705.879.535 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.430.731.547 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.705.879.535 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.430.731.547 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa các phòng học Trường Tiểu học Lai Hưng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH PHÁT
06/07/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa các phòng học Trường Tiểu học Lai Hưng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ MƠ
30/10/2025 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy STEM cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo Dục Tam Lê
25/09/2025 10:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy Kỹ năng Bơi cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÂU LẠC BỘ TDTT HOÀNG MINH
25/09/2025 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
25/09/2025 10:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 12:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
23/09/2025 18:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với 2 gói thầu.
23/09/2025 18:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu Lựa chọn đối tác có năng lực, chuyên môn, kinh nghiệm phối hợp với Nhà trường tổ chức giảng dạy cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Lai Hưng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với 3 gói thầu.
20/09/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHONG TÍN
08/06/2025 18:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Lai Hưng. Hạng mục: Chống thấm mái khu nhà ăn; Sơn nước tường trong, ngoài khu vực bị thấm và nâng cấp hệ thống chiếu sáng; Sửa chữa chống thấm, thay trần, lắp đặt thiết bị điện, thiết bị vệ sinh nhà vệ sinh giáo viên và sơn dầu cửa đi, cửa sổ với 5 gói thầu.
26/05/2025 18:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHONG TÍN
14/04/2025 16:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÚ KHANG
14/04/2025 16:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 2 gói thầu.
14/04/2025 15:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức bồi dưỡng thường xuyên cán bộ quản lý và giáo viên bậc tiểu học năm 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC BÌNH DƯƠNG
14/04/2025 15:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
03/03/2025 16:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức bồi dưỡng thường xuyên cán bộ quản lý và giáo viên bậc tiểu học năm 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC BÌNH DƯƠNG
03/10/2024 08:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đăng tải KHLCNT Tổ chức bồi dưỡng kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức bồi dưỡng thường xuyên cán bộ quản lý và giáo viên bậc tiểu học năm 2023-2024 với 1 gói thầu.
03/10/2024 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa các phòng học Trường Tiểu học Lai Hưng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH PHÁT
06/07/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa các phòng học Trường Tiểu học Lai Hưng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ MƠ
30/10/2025 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy STEM cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo Dục Tam Lê
25/09/2025 10:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy Kỹ năng Bơi cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÂU LẠC BỘ TDTT HOÀNG MINH
25/09/2025 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
25/09/2025 10:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 12:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
23/09/2025 18:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với 2 gói thầu.
23/09/2025 18:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu Lựa chọn đối tác có năng lực, chuyên môn, kinh nghiệm phối hợp với Nhà trường tổ chức giảng dạy cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Lai Hưng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG với 3 gói thầu.
20/09/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cơm kẻ bất nhân, ăn, ấy chớ, Áo người vô nghĩa, mặc, chẳng thà. "
Nguyễn Trãi
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh