Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:42 28/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học Lai Hưng. Hạng mục: Chống thấm mái khu nhà ăn; Sơn nước tường trong, ngoài khu vực bị thấm và nâng cấp hệ thống chiếu sáng; Sửa chữa chống thấm, thay trần, lắp đặt thiết bị điện, thiết bị vệ sinh nhà vệ sinh giáo viên và sơn dầu cửa đi, cửa sổ
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Tiểu học Lai Hưng. Hạng mục: Chống thấm mái khu nhà ăn; Sơn nước tường trong, ngoài khu vực bị thấm và nâng cấp hệ thống chiếu sáng; Sửa chữa chống thấm, thay trần, lắp đặt thiết bị điện, thiết bị vệ sinh nhà vệ sinh giáo viên và sơn dầu cửa đi, cửa sổ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp Giáo dục và Đào tạo năm 2024 - 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500233488_2505281437
Ngày phê duyệt
28/05/2025 14:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC LAI HƯNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 28/05/2025
đến
10:00 04/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Đầu tư Thương mại Phú Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Địa chỉ: Số 34/58, Đại lộ Bình Dương, phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương; Điện thoại: 0835.242.379;
2 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát Tư vấn lập E-HSMT Số 168 đường Trường Sa - Phường 1 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MAI DỊCH VỤ TÔN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4/15, đường Thuận Giao 33, tổ 13, khu phố Hòa Lân 1 - Phường Thuận Giao - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 168 đường Trường Sa - Phường 1 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MAI DỊCH VỤ TÔN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4/15, đường Thuận Giao 33, tổ 13, khu phố Hòa Lân 1 - Phường Thuận Giao - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 25T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 2,5T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Cần trục tháp - sức nâng ≥ 10T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Máy vận thăng lồng ≥ 3,0T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
5
Máy vận thăng lồng nâng hàng ≥ 0.8T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị phục vụ gói thầu và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
7
Máy khoan bê tông cầm tay: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị phục vụ gói thầu và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
8
Máy hàn 23kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị phục vụ gói thầu và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
9
Máy trộn vữa 150L: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị phục vụ gói thầu và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
10
Máy Máy cân bằng Laser: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị phục vụ gói thầu và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1
11
Giàn giáo (bộ 42 chân và chéo): Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị phục vụ gói thầu và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
4.995
m2
2
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
0.6993
m3
3
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.6993
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.6993
m3
5
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
4.995
m2
6
Đục quanh cổ ống hộp gen, vệ sinh, đóng cốp pha, rót sika quanh cổ ống, tháo dỡ cốp pha
9
vị trí
7
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB40
4.995
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
103.4753
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
103.4753
m2
10
Vệ sinh, xả nhám bề mặt cột, tường, xà dầm (70% tổng diện tích sơn)
241.4423
-
11
Bả bằng bột bả vào tường
103.4753
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
344.9175
m2
13
Vệ sinh, xả nhám sơn dầu trên cửa đi, cửa sổ, vệ sinh kính
23.28
m2
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.28
m2
15
Thay khóa cửa tay nắm tròn (mỗi phòng 3 cái, tính cho 3 phòng)
9
cái
16
Tháo dỡ trần
15.39
m2
17
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
15.39
m2
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh vòi rửa 1 vòi
6
bộ
19
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh vòi xịt
6
bộ
21
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh phễu thu nước sàn
6
bộ
23
Lắp đặt phễu thu, đường kính 114mm
6
cái
24
Cung cấp, lắp đặt dây cấp nước lavabo
3
cái
25
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh sen tắm
6
bộ
26
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
6
bộ
27
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, ...)
6
bộ
28
Lắp đặt gương soi và phụ kiện nhà tắm
6
cái
29
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.5
100m
30
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
10
cái
31
Cung cấp, lắp đặt bộ xả lavabo
6
bộ
32
Cung cấp, lắp đặt dây cấp nước bồn cầu
3
cái
33
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn 1 bóng
3
bộ
34
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
6
cái
35
NHÀ BẾP
36
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.2286
100m2
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4.2358
100m2
38
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
33.8867
100m2
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
400.731
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
445.308
m2
41
Vệ sinh, xả nhám bề mặt cột, tường, xà dầm (70% tổng diện tích sơn)
1974.091
-
42
Bả bằng bột bả vào tường
400.731
m2
43
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
445.308
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1484.36
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1335.77
m2
46
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
350.08
m2
47
Vệ sinh thành, đáy sê nô và sàn mái trước khi quét chống thấm
350.08
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
350.08
m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
128.1
m2
50
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75, PCB40
221.98
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây