Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.074.981.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.074.764.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.074.981.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.074.764.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
20/01/2026 15:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án, giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
20/01/2026 15:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự án: Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước trường Tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 2 gói thầu.
20/01/2026 15:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế lập BVTC-DT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 3D
20/01/2026 15:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thiết kế lập BVTC-DT công trình Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước Trường tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế lập BVTC-DT công trình Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước Trường tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế lập BVTC-DT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DƯƠNG AN
20/01/2026 15:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thiết kế lập BVTC-DT công trình Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước Trường tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
18/12/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
18/12/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Thay 07 bộ cửa sổ phía sau nhà 2 tầng 8 phòng trường tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
17/01/2025 09:47
Trường Tiểu học Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát, QLAD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
17/01/2025 09:45
Trường Tiểu học Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DƯƠNG AN
17/01/2025 09:42
Trường Tiểu học Lam Cốt đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công công trinh: Thay 07 bộ cửa sổ phía sau nhà 2 tầng 8 phòng trường tiểu học Lam Cốt với 2 gói thầu.
17/01/2025 09:36
Trường Tiểu học Lam Cốt đăng tải KHLCNT Lựa Chọn nhà thầu tư vấn thiết kế Công trình: Thay 07 bộ cửa sổ phía sau nhà 2 tầng 8 phòng trường tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
15/01/2025 16:25
Trường Tiểu học Lam Cốt đăng tải KHLCNT Lựa Chọn nhà thầu tư vấn thiết kế với 1 gói thầu.
15/01/2025 16:24
Trường Tiểu học Lam Cốt công bố kết quả gói thầu thi công:Thay 09 bộ cửa sổ phía sau nhà 2 tầng 8 phòng trường tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
24/12/2024 10:17
Trường Tiểu học Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án, gs.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
24/12/2024 10:13
Trường Tiểu học Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế Lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DƯƠNG AN
24/12/2024 10:10
Trường Tiểu học Lam Cốt đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu TV thiết kế với 1 gói thầu.
24/12/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
20/01/2026 15:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án, giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
20/01/2026 15:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự án: Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước trường Tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 2 gói thầu.
20/01/2026 15:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế lập BVTC-DT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 3D
20/01/2026 15:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thiết kế lập BVTC-DT công trình Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước Trường tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế lập BVTC-DT công trình Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước Trường tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế lập BVTC-DT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DƯƠNG AN
20/01/2026 15:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thiết kế lập BVTC-DT công trình Xây tường bao, lát sân, sửa chữa rãnh thoát nước Trường tiểu học Lam Cốt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
18/12/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
18/12/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lam Cốt là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn ông thông minh muốn đối phó với người phụ nữ bình tĩnh, người đàn ông ngu ngốc thì muốn đối phó với người phụ nữ thông minh. "
Kipling (Anh)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh