Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:02 25/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Vườn trải nghiệm lao động sản xuất và công trình phụ trợ trường Tiểu học Lam Cốt
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:15 01/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 28/QĐ-UBND ngày 22/05/2023
Ngày phê duyệt
22/05/2023 16:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Lam Cốt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 25/05/2023
đến
17:15 01/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:15 01/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2023 (30/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KXC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 02 đường Yết Kiêu, Phường Ngô Quyền, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Giang
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Tân Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 47 đường Ngô Trang - Phường Trần Nguyên Hãn - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Phượng - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 47 đường Ngô Trang - Phường Trần Nguyên Hãn - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Phượng - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
2
Máy đầm bàn ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
3
Máy đầm dùi ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
4
Máy trộn bê tông ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
5
Máy trộn vữa ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
6
Máy hàn điện ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHUÔN VIÊN
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
7
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
7
gốc
4
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.3185
100m3
5
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.3468
100m3
6
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.6882
100m2
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
14.4518
m3
8
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
22.8855
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
101.8009
m2
10
Ốp bồn cây gạch thẻ 24x6cm
10.362
m2
11
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
101.8009
m2
12
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2078
100m3
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
41.56
m3
14
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
6.9
10m
15
Đất màu trồng cây (đất màu, đất phù sa đã làm tơi xốp, sạch rác)
101.52
m3
16
Khoan giếng, máy khoan xoay tự hành 54CV, sâu ≤50m - Đường kính <200mm, cấp đá III
22
1m khoan
17
Máy bơm nước Q= 1,5 m3/h; H= 25m
1
bộ
18
Lắp đặt van khoá 1 chiều D25
1
cái
19
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 300m; đường kính ống 25mm
0.26
100 m
20
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 25mm
2
cái
21
KHU XỬ LÝ RÁC
22
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0124
100m3
23
Ván khuôn móng dài
0.0076
100m2
24
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.2445
m3
25
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
0.2353
m3
26
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.4706
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.8162
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.5746
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.5114
m2
30
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
17.5114
m2
31
Gia công hệ khung mên thép vuông đặc 12x12mm
0.2075
tấn
32
Lắp dựng kết cấu mên thép
0.2075
tấn
33
Gia công cột bằng thép ống mạ kẽm D90x1.4mm
0.0257
tấn
34
Lắp cột thép mạ kẽm dày 1.4mm
0.0257
tấn
35
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0256
tấn
36
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0256
tấn
37
Gia công xà gồ thép
0.0935
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.0935
tấn
39
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.2379
100m2
40
Ốp nóc , ốp sườn khổ 400 dày 0,45
13.9
md
41
TẤM ĐAN RÃNH NƯỚC
42
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1361
100m2
43
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
1.491
100kg
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.604
m3
45
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
42
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây