Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.283.690.138 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.173.905.937 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.283.690.138 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.173.905.937 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị vệ sinh bán trú và mua sắm thiết bị vật dụng, thiết bị sửa chữa, wifi phục vụ học sinh bán trú cho Trường tiểu học Lê Đức Thọ năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 5 gói thầu.
25/08/2026 18:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức liên kết giảng dạy các môn học cho học sinh Trường Tiểu học Lê Đức Thọ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 6 gói thầu.
24/08/2026 17:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào cho Trường tiểu học Lê Đức Thọ năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 10 gói thầu.
24/08/2026 17:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
27/06/2026 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGHI LINH
27/06/2026 15:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Lê Đức Thọ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 2 gói thầu.
23/06/2026 18:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
01/06/2026 15:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG NHẬT MINH
01/06/2026 14:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
01/06/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Lê Đức Thọ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 3 gói thầu.
01/06/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lê Đức Thọ công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH IFIX
19/05/2025 10:20
Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy học năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 13:33
Trường Tiểu học Lê Đức Thọ công bố kết quả gói thầu Bảng trượt ngang viết phấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC QUÂN KHÔI
19/12/2023 09:28
Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đăng tải KHLCNT Trang bị bảng trượt ngang viết phấn với 1 gói thầu.
19/12/2023 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị vệ sinh bán trú và mua sắm thiết bị vật dụng, thiết bị sửa chữa, wifi phục vụ học sinh bán trú cho Trường tiểu học Lê Đức Thọ năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 5 gói thầu.
25/08/2026 18:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức liên kết giảng dạy các môn học cho học sinh Trường Tiểu học Lê Đức Thọ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 6 gói thầu.
24/08/2026 17:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào cho Trường tiểu học Lê Đức Thọ năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 10 gói thầu.
24/08/2026 17:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
27/06/2026 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGHI LINH
27/06/2026 15:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Lê Đức Thọ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 2 gói thầu.
23/06/2026 18:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
01/06/2026 15:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG NHẬT MINH
01/06/2026 14:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
01/06/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Đức Thọ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Lê Đức Thọ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ với 3 gói thầu.
01/06/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Đức Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thủ đoạn có thể tàn nhẫn, thái độ nhất định phải ôn hòa. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh