Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.150.636.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.144.086.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.150.636.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.144.086.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu công trình lắp cửa hành lang nhà học và trồng cây trong khuôn viên trường tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG TÚ
14/07/2026 17:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu công trình lắp cửa hành lang nhà học và trồng cây trong khuôn viên trường tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu công trình lắp cửa hành lang nhà học và trồng cây trong khuôn viên trường tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tinh khiết học đường năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN HƯNG VIỆT
28/08/2025 08:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Nước uống tinh khiết học đường năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
19/08/2025 16:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn tháng 5 năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
23/05/2025 10:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn tháng 5 năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
27/03/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
21/03/2025 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bảng biểu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH HẢI HÀ
10/02/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn tháng 5 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
23/05/2025 10:12
Trường Tiểu học Liên Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn tháng 5 năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:57
Trường Tiểu học Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
27/03/2025 10:34
Trường Tiểu học Liên Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
21/03/2025 13:45
Trường Tiểu học Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bảng biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH HẢI HÀ
10/02/2025 16:05
Trường Tiểu học Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dùng chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ROYAL BLINDS VIỆT NAM
10/02/2025 16:03
Trường Tiểu học Liên Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm che nắng các phòng ban chuyên môn của Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:56
Trường Tiểu học Liên Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bảng biểu trong và ngoài lớp học năm 2025 của Trường tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:51
Trường Tiểu học Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết học đường năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN HƯNG VIỆT
26/12/2024 10:30
Trường Tiểu học Liên Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết học đường năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu công trình lắp cửa hành lang nhà học và trồng cây trong khuôn viên trường tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG TÚ
14/07/2026 17:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu công trình lắp cửa hành lang nhà học và trồng cây trong khuôn viên trường tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu công trình lắp cửa hành lang nhà học và trồng cây trong khuôn viên trường tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tinh khiết học đường năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN HƯNG VIỆT
28/08/2025 08:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Nước uống tinh khiết học đường năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
19/08/2025 16:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn tháng 5 năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
23/05/2025 10:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn tháng 5 năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
27/03/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Tiểu học Liên Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn với 1 gói thầu.
21/03/2025 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bảng biểu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH HẢI HÀ
10/02/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý trí là một chuyện, sinh vật con người lại là chuyện khác. Bạn có thể dễ dàng đưa ra một giải pháp lý trí cho điều gì đó và cùng lúc ấy hy vọng trong tim rằng nó sẽ không thành công. "
Luigi Pirandello
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh