Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.349.889.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.339.074.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.349.889.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.339.074.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Thịnh Đức tại Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam - Khu trải nghiệm Phù Đổng Green Park của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NĂNG KHIẾU VIỆT
13/03/2026 16:27
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Thịnh Đức tại Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam - Khu trải nghiệm Phù Đổng Green Park của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
13/03/2026 16:24
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2025 -2026 (Từ tháng 11 năm 2025 đến hết tháng 05 năm 2026) của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
05/11/2025 17:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2025 -2026 (Từ tháng 11 năm 2025 đến hết tháng 05 năm 2026) của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
05/11/2025 17:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 10 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
14/10/2025 22:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 10 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
14/10/2025 22:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 9 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
11/09/2025 12:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 9 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
11/09/2025 12:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trường Tiểu học Thịnh Đức thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị máy văn phòng Thu Hà
15/05/2025 12:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trường Tiểu học Thịnh Đức thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
15/05/2025 12:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Thịnh Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trường Tiểu học Thịnh Đức thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị máy văn phòng Thu Hà
15/05/2025 12:41
Trường tiểu học Thịnh Đức đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trường Tiểu học Thịnh Đức thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
15/05/2025 12:31
Trường tiểu học Thịnh Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
21/01/2025 16:26
Trường tiểu học Thịnh Đức công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 14:28
Trường tiểu học Thịnh Đức đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 11:32
Trường tiểu học Thịnh Đức đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
28/11/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Thịnh Đức tại Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam - Khu trải nghiệm Phù Đổng Green Park của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NĂNG KHIẾU VIỆT
13/03/2026 16:27
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Thịnh Đức tại Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam - Khu trải nghiệm Phù Đổng Green Park của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
13/03/2026 16:24
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2025 -2026 (Từ tháng 11 năm 2025 đến hết tháng 05 năm 2026) của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
05/11/2025 17:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức năm học 2025 -2026 (Từ tháng 11 năm 2025 đến hết tháng 05 năm 2026) của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
05/11/2025 17:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 10 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
14/10/2025 22:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 10 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
14/10/2025 22:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 9 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
11/09/2025 12:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Thịnh Đức tháng 9 năm 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
11/09/2025 12:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trường Tiểu học Thịnh Đức thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị máy văn phòng Thu Hà
15/05/2025 12:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Thịnh Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trường Tiểu học Thịnh Đức thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức với 1 gói thầu.
15/05/2025 12:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Thịnh Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ngu xuẩn không thể được chữa trị. Sự ngu xuẩn là tội tử hình chung duy nhất; hình phạt là cái chết. Không thể kháng án, và bản án được tự động thi hành, không hề khoan thứ. "
Robert A Heinlein
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info