Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 88,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.324.992.968 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.113.857.697 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 88,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.324.992.968 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.113.857.697 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Rèm cửa một số phòng bán trú và phông màn sân khấu cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV Vạn Phát Gia
31/07/2026 09:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị phục vụ học tập và giảng dạy cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
31/07/2026 09:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm: “Rèm cửa một số phòng bán trú và phông màn sân khấu cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026 – 2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phục vụ học tập và giảng dạy cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NHẬT NHI
15/07/2026 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình trong các dự án đã đầu tư xây dựng tại Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
01/07/2026 14:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên Trường Tiểu học Trần Văn Vân của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
14/05/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm 04 bộ máy vi tinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LIÊN ĐIỂM
20/12/2024 08:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm 04 bộ máy tính để bàn năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
20/12/2024 08:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÚ HẢO
01/11/2024 19:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2024 08:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức Giáo dục STEM cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
17/10/2024 22:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tổ chức các lớp học theo Đề án "nâng cao năng lực kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021-2030".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐÀO TẠO ĐẠI DƯƠNG
16/10/2024 22:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MORNING STAR VIỆT NAM
16/10/2024 21:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tổ chức Giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
16/10/2024 21:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài( Tiếng Anh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NGÔN NGỮ
16/10/2024 21:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 21:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Rèm cửa một số phòng bán trú và phông màn sân khấu cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV Vạn Phát Gia
31/07/2026 09:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị phục vụ học tập và giảng dạy cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
31/07/2026 09:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm: “Rèm cửa một số phòng bán trú và phông màn sân khấu cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026 – 2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phục vụ học tập và giảng dạy cho Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NHẬT NHI
15/07/2026 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình trong các dự án đã đầu tư xây dựng tại Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
01/07/2026 14:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên Trường Tiểu học Trần Văn Vân của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên Trường Tiểu học Trần Văn Vân năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN với 1 gói thầu.
14/05/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN VÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta thường gặp vận mệnh của mình trên con đường mình chọn để lảng tránh nó. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh