Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.544.616.912 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.209.734.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.544.616.912 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.209.734.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình:Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Gia Lê
24/08/2026 21:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT THÀNH NAM
24/08/2026 21:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông với 2 gói thầu.
24/08/2026 21:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa và dịch vụ khử khuẩn phòng chống dịch bệnh năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NGỌC HẢO
21/08/2026 08:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Gia Lê
19/08/2026 21:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán công trình:Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN PHÁT ARCH
19/08/2026 21:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu bước lập thiết kế, dự toán công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông với 2 gói thầu.
19/08/2026 21:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu bước lập thiết kế, dự toán công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông với 2 gói thầu.
19/08/2026 21:16
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quang Phương
19/08/2026 21:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Trung Đông đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn quản lý dự án Công trình: Xây dựng nhà vệ sinh Trường Tiểu học Trung Đông (khu B) của chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông với 1 gói thầu.
19/08/2026 20:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trung Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để làm bạn vui lên là làm người khác vui lên. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026