Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:17 12/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán kinh phí thực hiện dự án Xây dựng nhà học 03 tầng, các phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Trung Đông, xã Cổ Lễ, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thực hiện các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Xây dựng nhà học 03 tầng, các phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Trung Đông, xã Cổ Lễ, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi thường xuyên và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cổ Lễ, Tỉnh Ninh Bình
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 18/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-THTĐ
Ngày phê duyệt
12/05/2026 09:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Trung Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:15 12/05/2026
đến
08:30 18/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 18/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
208.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2026 (16/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 689 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 31 - Khu 2 - - Xã Nghĩa Hưng - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố số 7, Khu đô thị Mỹ Trung - - Phường Thiên Trường - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố số 7, Khu đô thị Mỹ Trung - - Phường Thiên Trường - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 52A Đông Mạc - - Phường Thiên Trường - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố số 7, Khu đô thị Mỹ Trung - - Phường Thiên Trường - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 52A Đông Mạc - - Phường Thiên Trường - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (xúc)
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy cắt uốn thép
1
5
Máy vận thăng
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy đầm dùi
1
8
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
9
Máy hàn điện
1
10
Máy hàn nhiệt
1
11
Máy khoan bê tông
1
12
Máy cắt bê tông
1
13
Máy cắt gạch, đá
2
14
Ô tô vận tải các loại
1
15
Máy ép thủy lực
1
16
Máy bơm nước
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp, thi công đổ bê tông sân, M200, đá 1x2
78.5
m3
2
Thi công cắt khe chống nứt sân bê tông
24.7
10m
3
Cung cấp, thi công láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa xi măng mác 75
785
m2
4
Cung cấp, thi công lát gạch terrazzo giả đá 400x400x30
1857
m2
5
4. Ô trồng cây:
6
Cung cấp, thi công trồng cỏ nhật
1.44
100m2/ lần
7
5. Hàng rào bảo vệ:
8
Cung cấp, gia công, lắp dựng hàng rào bảo vệ
0.4424
tấn
9
Cung cấp, thi công lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.4mm
1.236
100m2
10
X./. BỂ NƯỚC PCCC:
11
Cọc ván ép FSP IV (đã bao gồm khấu hao)
924.402
kg
12
Thi công ép cọc cừ larsen (phần ngập đất)
2.08
100m
13
Thi công ép cọc cừ larsen (phần không ngập đất)
1.04
100m
14
Thi công nhổ cọc cừ larsen
3.12
100m
15
Thi công đào móng công trình, đất cấp II
0.4334
100m3
16
Thi công đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.129
100m3
17
Thi công vận chuyển đất, đất cấp II
0.304
100m3
18
Cung cấp, thi công đổ bê tông lót móng, đá 4x6, mác 150
1.853
m3
19
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đáy bể
0.018
100m2
20
Cung cấp, thi công đổ bê tông bể chứa, đá 1x2, mác 250
3.403
m3
21
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép đáy bể đường kính cốt thép ≤10mm
0.017
tấn
22
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép đáy bể đường kính cốt thép ≤18mm
0.584
tấn
23
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông dầm bể
0.215
100m2
24
Cung cấp, thi công đổ bê tông dầm bể chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
2.255
m3
25
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép dầm bể đường kính cốt thép ≤10mm
0.116
tấn
26
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép dầm bể đường kính cốt thép ≤18mm
0.414
tấn
27
Cung cấp, lắp đặt băng cản nước
33.6
m
28
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông thành bể
0.288
100m2
29
Cung cấp, thi công đổ bê tông thành bể chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
2.88
m3
30
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép thành bể đường kính cốt thép ≤10mm
0.005
tấn
31
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép thành bể đường kính cốt thép ≤18mm
0.56
tấn
32
Cung cấp, thi công đổ bê tông nắp bể, đá 1x2, mác 250
2.466
m3
33
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp bể
0.172
100m2
34
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép nắp bể đường kính cốt thép ≤10mm
0.015
tấn
35
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép nắp bể đường kính cốt thép >10mm
0.404
tấn
36
Cung cấp, thi công trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 100
48.32
m2
37
Cung cấp, thi công láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa xi măng mác 100
13.612
m2
38
Cung cấp, thi công láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa xi măng mác 75
16.332
m2
39
Cung cấp, thi công quét chống thấm bể nước bằng sika top Seal 107: lớp vữa thứ nhất 2,0kg.m2, lớp vữa thứ hai: 2,0kg/m2 (hoặc tương đương)
33.372
m2
40
Cung cấp, thi công ngâm bể
17.695
m3
41
Cung cấp, gia công, lắp đặt thép hình bo miệng bể
15.66
kg
42
Cung cấp, gia công, lắp dựng khung thép hộp inox 304 30x60x1,5
7.02
kg
43
Cung cấp, gia công, lắp dựng nắp bể bằng inox dày 304 dày 3mm
17.769
kg
44
Cunmg cấp, lắp đặt bản lề théo dày 3ly
3
cái
45
Cung cấp, lắp đặt móc khóa
1
cái
46
XI./. NHÀ BƠM:
47
1. Kết cấu:
48
Thi công đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.154
m3
49
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn dầm, giằng tường
0.026
100m2
50
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ cốt thép dầm, giằng tường đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.0204
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây