Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 316.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 315.499.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 316.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 315.499.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2022 09:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với 6 gói thầu.
13/05/2022 08:57
Trường Tiểu học Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ.
13/05/2022 07:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và môi trường số 8 Hà Nội
30/08/2019 18:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2019 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu Học Viên An, xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với 1 gói thầu.
25/07/2019 09:51
Trường Tiểu học Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu Học Viên An, xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
25/07/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Viên An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và môi trường số 8 Hà Nội
30/08/2019 18:43
Trường Tiểu học Viên An đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2019 10:10
Trường Tiểu học Viên An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu Học Viên An, xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
25/07/2019 09:51
Trường Tiểu học Viên An đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng tin học và phòng ngoại ngữ (gói 1); Mua sắm thiết bị phòng y tế (gói 2); Mua sắm thiết bị phòng giáo dục nghệ thuật (gói 3); Mua sắm bàn ghế học sinh (gói 4); Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu (gói 5) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2013 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2022 09:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với 6 gói thầu.
13/05/2022 08:57
Trường Tiểu học Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ.
13/05/2022 07:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và môi trường số 8 Hà Nội
30/08/2019 18:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2019 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Viên An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu Học Viên An, xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An với 1 gói thầu.
25/07/2019 09:51
Trường Tiểu học Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu Học Viên An, xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
25/07/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Viên An là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026