Thông báo mời thầu

Gói thầu 03: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:20 13/05/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ
Gói thầu
Gói thầu 03: Xây dựng công trình
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện (nguồn vốn sự nghiệp) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 20/05/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:09 13/05/2022
đến
10:00 20/05/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 20/05/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2022 (17/09/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu 03: Xây dựng công trình
Tên dự án là: Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Khu Hiệu bộ, Khu nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 90 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách huyện (nguồn vốn sự nghiệp) và các nguồn vốn hợp pháp khác
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 , địa chỉ: Số 1 ngách 19 ngõ 90 đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: + Chủ đầu tư: Trường Tiểu học Viên An. Địa chỉ: xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế và dự toán: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Minh Khuê. Địa chỉ: Xóm Bóng, thôn Hòa Mỹ, Xã Hồng Minh, Huyện Phú Xuyên, Thành phố Hà Nội. + Đơn vị thẩm định thiết kế BVTC và dự toán: Phòng Quản lý Đô thị huyện Ứng Hòa. Địa chỉ: Thị trấn Vân Đình, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68. Địa chỉ: Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. + Thẩm định E-HSMT: Công ty Cổ phần Thương mại đầu tư và Tư vấn Xây dựng Chí Thành. Địa chỉ: Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. + Tư vấn đánh giá E-HSMT: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68. Địa chỉ: Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. + Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần Thương mại đầu tư và Tư vấn Xây dựng Chí Thành. Địa chỉ: Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 , địa chỉ: Số 1 ngách 19 ngõ 90 đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: + Chủ đầu tư: Trường Tiểu học Viên An. Địa chỉ: xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Các tài liệu khác theo quy định tại Mục 2.2 và Mục 3 Chương III - Tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kỹ thuật.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 20.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Chủ đầu tư: Trường Tiểu học Viên An. Địa chỉ: xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Hiệu trưởng Trường Tiểu học Viên An. Địa chỉ: xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Trường Tiểu học Viên An. Địa chỉ: xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội. Địa chỉ: Khu liên cơ Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội. Số 258 Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
90 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Là kỹ sư chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp (nếu là ngành khác thì phải có xác nhận của trường đại học cấp bằng đại học về chuyên ngành đào tạo là kỹ sư chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp);- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Đã trực tiếp thi công ít nhất 05 công trình dân dụng cấp III trở lên.- Số năm kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Là thời gian thi công tối thiểu 03 năm (36 tháng) không kể thời gian thi công trùng lặp- Tổng số năm kinh nghiệm: Tối thiểu 5 năm (được tính từ ngày cấp bằng tốt nghiệp ngành xây dựng dân dụng đến ngày có thời điểm đóng thầu).Nhà thầu chuẩn bị sẵn các tài liệu sau:- Để chứng minh tính xác thực trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự thì các công trình trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự phải có Hợp đồng + biên bản bàn giao + quyết định trúng thầu/thông báo trúng thầu kèm theo thông báo mời thầu đã được đăng tải công khai trên hệ thống mạng đấu thầu Quốc gia. Trong quá trình đánh giá E-HSDT nếu Bên mời thầu yêu cầu chứng minh năng lực kinh nghiệm của nhân sự thì nhà thầu phải xuất trình đủ các giấy tờ, tài liệu liên quan53
2Cán bộ kỹ thuật phụ trách phần xây dựng1- Là kỹ sư chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp (nếu là ngành khác thì phải có xác nhận của trường đại học cấp bằng đại học về chuyên ngành đào tạo là kỹ sư chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp)- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Đã trực tiếp thi công tối thiểu 03 công trình dân dụng cấp III trở lên.- Số năm kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Là thời gian thi công tối thiểu 03 năm (36 tháng) không kể thời gian thi công trùng lặp- Tổng số năm kinh nghiệm: Tối thiểu 3 năm (được tính từ ngày cấp bằng tốt nghiệp ngành xây dựng dân dụng đến ngày có thời điểm đóng thầu).Nhà thầu chuẩn bị sẵn các tài liệu sau:- Để chứng minh tính xác thực trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự thì các công trình trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự phải có Hợp đồng + biên bản bàn giao + quyết định trúng thầu/thông báo trúng thầu kèm theo thông báo mời thầu đã được đăng tải công khai trên hệ thống mạng đấu thầu Quốc gia. Trong quá trình đánh giá E-HSDT nếu Bên mời thầu yêu cầu chứng minh năng lực kinh nghiệm của nhân sự thì nhà thầu phải xuất trình đủ các giấy tờ, tài liệu liên quan33
3Cán bộ kỹ thuật phụ trách phần kết cấu thép1- Trình độ chuyên môn: Đại học trở lên ngành cơ khí- Kinh nghiệm: Đã tham gia phụ trách phần kết cấu thép ít nhất 03 công trình dân dụng cấp III trở lên.- Tổng số năm kinh nghiệm: Được tính từ ngày cấp bằng đại học đến thời điểm đóng thầu- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự được tính bẳng tổng thời gian trực tiếp thi công các công trình tương tự, không tính thời gian thi công trùng lặp (tối thiểu 36 tháng).Nhà thầu chuẩn bị sẵn các tài liệu sau:- Để chứng minh tính xác thực trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự thì các công trình trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự phải có Hợp đồng + biên bản bàn giao + quyết định trúng thầu kèm theo thông báo mời thầu đã được đăng tải công khai trên hệ thống mạng đấu thầu Quốc gia. Trong quá trình đánh giá E-HSDT nếu Bên mời thầu yêu cầu chứng minh năng lực kinh nghiệm của nhân sự thì nhà thầu phải xuất trình đủ các giấy tờ, tài liệu liên quan33
4Cán bộ phụ trách an toàn lao động1Cán bộ phụ trách an toàn lao động: 01 người- Trình độ chuyên môn: Đại học trở lên ngành xây dựng, có chứng chỉ huấn luyện an toàn lao động còn hiệu lực;- Kinh nghiệm: Đã tham gia phụ trách về an toàn lao động ít nhất 03 công trình dân dụng cấp III trở lên.- Tổng số năm kinh nghiệm: Được tính từ ngày cấp bằng đại học đến thời điểm đóng thầu- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự được tính bẳng tổng thời gian trực tiếp thi công các công trình tương tự, không tính thời gian thi công trùng lặp (tối thiểu 36 tháng).Nhà thầu chuẩn bị sẵn các tài liệu sau:- Để chứng minh tính xác thực trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự thì các công trình trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự phải có Hợp đồng + biên bản bàn giao + quyết định trúng thầu kèm theo thông báo mời thầu đã được đăng tải công khai trên hệ thống mạng đấu thầu Quốc gia. Trong quá trình đánh giá E-HSDT nếu Bên mời thầu yêu cầu chứng minh năng lực kinh nghiệm của nhân sự thì nhà thầu phải xuất trình đủ các giấy tờ, tài liệu liên quan33

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AKhu A
1Phá dỡ nền gạch bong tróc40m2
2Tháo dỡ cửa bằng thủ công6,48m2
3Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà108,0386m2
4Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà212,2353m2
5Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần116,4402m2
6Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà972,3474m2
7Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà1.905,372m2
8Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần1.047,96m2
9Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại17,1047m3
10Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T17,1047m3
11Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T (4km)17,1047m3
12Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M10040m2
13Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400, vữa XM M7540m2
14Cửa đi 2 cánh bằng khung thép bưng kính 2 lớp dày 6,38mm6,48m2
15Hoa sắt bảo vệ ô kính, hoa sắt vuông 14x14, trọng lượng 20kg/m2, giá bao gồm lắp dựng và sơn 3 nước5,832m2
16Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm6,48m2
17Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75108,0386m2
18Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75212,2353m2
19Trát trần, vữa XM M75116,44m2
20Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ3.282,00731m2
21Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ1.080,3861m2
22Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao 12,8918100m2
23Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m11,644100m2
BKhu B
1Phá dỡ nền gạch men cũ456,31m2
2Phá dỡ nền bê tông không cốt thép30,7728m3
3Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II30,774m3
4Tháo dỡ cửa bằng thủ công17,945m2
5Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà87,1368m2
6Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà177,4127m2
7Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần96,0424m2
8Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ784,224m2
9Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ1.596,717m2
10Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần864,378m2
11Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại80,1724m3
12Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T80,173m3
13Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T (4km)80,173m3
14Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình30,7728m3
15Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 15030,774m3
16Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100456,31m2
17Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400, vữa XM M7535m2
18Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 500x500, vữa XM M75421,31m2
19Cửa đi 2 cánh bằng khung thép bưng kính dày 6,38mm12,65m2
20Cửa sổ bằng khung thép bưng kính 2 lớp dày 6,38mm5,295m2
21Hoa sắt bảo vệ ô kính, hoa sắt vuông 14x14, trọng lượng 20kg/m2, giá bao gồm lắp dựng và sơn 3 nước11,27m2
22Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm17,945m2
23Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M7587,135m2
24Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75177,413m2
25Trát trần, vữa XM M7596,042m2
26Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu2.645,481m2
27Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng960,421m2
28Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao 11,2541100m2
29Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m9,6042100m2
CKhu C
1Phá dỡ nền gạch hư hỏng213,8356m2
2Tháo dỡ cửa bằng thủ công41,5095m2
3Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà70,6924m2
4Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà139,2902m2
5Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần95,6096m2
6Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà636,237m2
7Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà1.253,619m2
8Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần860,472m2
9Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại14,5811m3
10Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T14,5811m3
11Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T(4km)14,5811m3
12Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100213,835m2
13Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400, vữa XM M7518m2
14Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 500x500, vữa XM M75195,835m2
15Cửa đi 2 cánh bằng khung nhôm bưng kính 2 lớp dày 6,38mm10,08m2
16Cửa đi 1 cánh bằng khung nhôm bưng kính 2 lớp dày 6,38mm12,0495m2
17Cửa sổ 2 cánh bằng khung nhôm bưng kính 2 lớp dày 6,38mm9,12m2
18Cửa sổ 4 cánh bằng khung nhôm bưng kính dày 6,38mm10,26m2
19Hoa sắt bảo vệ ô kính, hoa sắt vuông 14x14, trọng lượng 20kg/m2, giá bao gồm lắp dựng và sơn 3 nước19,46m2
20Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm41,5095m2
21Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M7570,693m2
22Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75139,291m2
23Trát trần, vữa XM M7595,608m2
24Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu2.099,841m2
25Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng956,081m2
26Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao 8,8945100m2
27Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m9,5608100m2
DCầu nối
1Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ32,8858m2
2Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ26,339m2
3Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần9,385m2
4Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ299,214m2
5Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ237,033m2
6Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần84,474m2
7Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại2,6208m3
8Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T2,6208m3
9Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T2,6208m3
10Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M7533,246m2
11Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M7526,337m2
12Trát trần, vữa XM M759,386m2
13Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ357,231m2
14Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ332,461m2
15Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao 3,5883100m2
ENhà xe
1Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây 7cây
2Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc 7gốc cây
3Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW1,625m3
4Đào móng công trình, chiều rộng móng 0,1193100m3
5Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng 0,54m3
6Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng 6m3
7Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật0,48100m2
8Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép 0,2313tấn
9Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 0,1752100m3
10Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi 0,175100m3
11Tôn nền đá mạt công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,902,3046100m3
12Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 20039,5076m3
13Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 1007,3639m2
14Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện 0,0565tấn
15Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện 0,0565tấn
16Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 75mm0,84100m
17Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ 1,196tấn
18Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ 1,196tấn
19Gia công xà gồ thép0,8201tấn
20Lắp dựng xà gồ thép0,8201tấn
21Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ21,7210m
22Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ4,0897100m2

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy cắt gạch đá≥ 1,7 KW2
2Máy khoan bê tông≥ 0,5 KW2
3Máy trộn bê tông≥250 L1
4Máy trộn vữa≥80 L2
5Máy đầm dùi≥1,5 KW1
6Máy đầm cóc≥50kg1
7Máy bơm nướcCòn hoạt động tốt1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
≥ 1,7 KW
2
2
Máy khoan bê tông
≥ 0,5 KW
2
3
Máy trộn bê tông
≥250 L
1
4
Máy trộn vữa
≥80 L
2
5
Máy đầm dùi
≥1,5 KW
1
6
Máy đầm cóc
≥50kg
1
7
Máy bơm nước
Còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Phá dỡ nền gạch bong tróc
40 m2
2 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
6,48 m2
3 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
108,0386 m2
4 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
212,2353 m2
5 Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
116,4402 m2
6 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
972,3474 m2
7 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
1.905,372 m2
8 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1.047,96 m2
9 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
17,1047 m3
10 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
17,1047 m3
11 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T (4km)
17,1047 m3
12 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100
40 m2
13 Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400, vữa XM M75
40 m2
14 Cửa đi 2 cánh bằng khung thép bưng kính 2 lớp dày 6,38mm
6,48 m2
15 Hoa sắt bảo vệ ô kính, hoa sắt vuông 14x14, trọng lượng 20kg/m2, giá bao gồm lắp dựng và sơn 3 nước
5,832 m2
16 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
6,48 m2
17 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
108,0386 m2
18 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
212,2353 m2
19 Trát trần, vữa XM M75
116,44 m2
20 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
3.282,0073 1m2
21 Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.080,386 1m2
22 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
12,8918 100m2
23 Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
11,644 100m2
24 Phá dỡ nền gạch men cũ
456,31 m2
25 Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
30,7728 m3
26 Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
30,774 m3
27 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17,945 m2
28 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
87,1368 m2
29 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
177,4127 m2
30 Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
96,0424 m2
31 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
784,224 m2
32 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1.596,717 m2
33 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
864,378 m2
34 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
80,1724 m3
35 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
80,173 m3
36 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T (4km)
80,173 m3
37 Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
30,7728 m3
38 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
30,774 m3
39 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100
456,31 m2
40 Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400, vữa XM M75
35 m2
41 Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 500x500, vữa XM M75
421,31 m2
42 Cửa đi 2 cánh bằng khung thép bưng kính dày 6,38mm
12,65 m2
43 Cửa sổ bằng khung thép bưng kính 2 lớp dày 6,38mm
5,295 m2
44 Hoa sắt bảo vệ ô kính, hoa sắt vuông 14x14, trọng lượng 20kg/m2, giá bao gồm lắp dựng và sơn 3 nước
11,27 m2
45 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
17,945 m2
46 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
87,135 m2
47 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
177,413 m2
48 Trát trần, vữa XM M75
96,042 m2
49 Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
2.645,48 1m2
50 Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng
960,42 1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 03: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 03: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây