Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.715.320.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.702.831.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.715.320.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.702.831.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
31/12/2025 17:10
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: "Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Tân Hưng." của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
29/12/2025 17:10
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 1 gói thầu.
25/12/2025 11:52
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:45
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú
kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
13/09/2025 20:03
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:38
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
05/05/2025 16:37
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, sân khấu khu nhà B trường TH Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 3 gói thầu.
28/04/2025 10:24
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, sân khấu khu nhà B trường Tiểu học Tân Hưng.
28/04/2025 10:10
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
03/02/2025 19:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
05/05/2025 16:37
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, sân khấu khu nhà B trường TH Tân Hưng với 3 gói thầu.
28/04/2025 10:24
Trường tiểu Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
03/02/2025 19:41
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài theo hình thức xã hội hóa của Trường Tiểu học Tân Hưng, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
03/02/2025 19:39
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Tân Hưng, thành phố Hải Dương với 5 gói thầu.
18/10/2024 15:39
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân trường phía sau nhà lớp học và thư viện ngoài trời trường tiểu học Tân Hưng, thành phố Hải Dương với 4 gói thầu.
21/11/2023 14:22
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh và cải tạo nâng cấp sân bóng đá mi ni trường tiểu học Tân Hưng, thành phố Hải Dương với 4 gói thầu.
17/06/2023 16:13
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải KHLCNT Sữa chữa tường nhà lớp học, lát nền, xử lý mái gẫy dột nước và chống thấm nhà A trường Tiểu học Tân Hưng, thành phố Hải Dương với 1 gói thầu.
30/12/2022 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
31/12/2025 17:10
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: "Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Tân Hưng." của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
29/12/2025 17:10
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 1 gói thầu.
25/12/2025 11:52
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:45
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú
kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
13/09/2025 20:03
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:38
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
05/05/2025 16:37
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, sân khấu khu nhà B trường TH Tân Hưng của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng với 3 gói thầu.
28/04/2025 10:24
Trường tiểu Tân Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, sân khấu khu nhà B trường Tiểu học Tân Hưng.
28/04/2025 10:10
Bên mời thầu Trường tiểu Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
03/02/2025 19:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nước mắt đàn bà chảy ra ngoài theo những đớn đau, để một ngày khi nước mắt cạn khô, trái tim người đàn bà chỉ là cánh đồng trắng muối. Nước mắt đàn ông trôi ngược vào tim theo những đau đớn, để đến một ngày, trái tim người đàn ông là đại dương mênh mông. "
Cát Thảo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh