Thông báo mời thầu

Số 04 - Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:05 19/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà vệ sinh và cải tạo nâng cấp sân bóng đá mi ni trường tiểu học Tân Hưng, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Số 04 - Thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thánh phố hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 47/QĐ-THTH
Ngày phê duyệt
16/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Tân Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:57 19/06/2023
đến
10:00 26/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2023 (24/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Di Linh - Xã Tân Quang - Huyện Ninh Giang - Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần HTGV Group Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Chùa Thượng - Xã An Thượng - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - Phường Ngã Tư Sở - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 152, đường Trương Mỹ - Phường Phạm Ngũ Lão - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - Phường Ngã Tư Sở - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 152, đường Trương Mỹ - Phường Phạm Ngũ Lão - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Kèm theo: Đăng ký xe; giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ trong khai thác sử dụng theo quy định hiện hành còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.)
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1KW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VỆ SINH
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.2
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
6.5526
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.3614
m3
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
81.604
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
64.91
m2
7
Trát tường trong - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
85.984
m2
8
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
67.1
m2
9
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch ceramic 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
60.532
m2
10
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
25.452
m2
11
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
67.1
m2
12
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
38.6
m2
13
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
3.86
m3
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
3.86
m3
15
Lát nền gạch ceramic chống trơn tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, XM PCB40
38.6
m2
16
Gia công, lắp dựng vách ngăn bằng tấm compact (cả phụ kiện)
32.177
m2
17
Gia công cửa đi bằng cửa nhôm hệ, kính dán an toàn dày 6,38mm bao gồm cả phụ kiện
3.2
m2
18
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0277
100m2
19
Lắp dựng cốt thép giằng thu hồi, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0025
tấn
20
Lắp dựng cốt thép giằng thu hồi, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.025
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.1521
m3
22
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.275
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
0.275
tấn
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.4644
100m2
25
Tôn úp nóc, ốp viền khổ 0,4m
19.302
m
26
Máng thu nước bằng tôn khổ rộng 0,4m
9.13
m
27
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi inax
4
bộ
28
Chân chậu rửa
4
bộ
29
Lắp đặt xi phông chậu rửa
4
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi Inax
4
bộ
31
Lắp đặt gương soi
4
cái
32
Lắp đặt kệ kính
4
cái
33
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
34
Lắp đặt thoát sàn 100x100mm
4
cái
35
Lắp đặt chậu tiểu nam Inax
6
bộ
36
Lắp đặt van xả tiểu nam Vigracera
6
bộ
37
Lắp đặt chậu tiểu nữ Vigracera
5
bộ
38
Lắp đặt van xả tiểu nữ Vigracera
5
bộ
39
Lắp đặt bể nước Inox 1m3 (tận dụng bể cũ, chỉ tính công tháo dỡ, lắp đặt)
1
bể
40
Lắp đặt van phao điện
1
cái
41
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
9
cái
42
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
4
cái
43
Lắp đặt van 1 chiều - Đường kính 25mm
2
cái
44
Lắp đặt van 2 chiều - Đường kính 25mm
2
cái
45
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 48mm
0.5
100m
46
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.2
100m
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.16
100m
48
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 48mm
35
cái
49
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
12
cái
50
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 04 - Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 04 - Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây