Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.220.089.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.987.356.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.220.089.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.987.356.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
29/07/2025 09:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XD HÒA BÌNH VN
29/07/2025 09:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
29/07/2025 09:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Anh HB
29/07/2025 08:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Nhà ký túc xá sinh viên, học sinh, Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Trung cấp Y tế Hòa Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH với 4 gói thầu.
15/07/2025 08:18
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới Nhà ký túc xá sinh viên, học sinh, Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Trung cấp Y tế Hòa Bình.
14/07/2025 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO
20/12/2024 16:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
06/12/2024 11:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN PHÁT HB
29/11/2024 14:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO
20/12/2024 16:25
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
06/12/2024 11:55
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 10:13
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN PHÁT HB
29/11/2024 14:08
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 11:05
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÍN HÀ THÀNH
28/11/2024 16:13
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
28/11/2024 16:10
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính Trường trung cấp Y tế Hòa Bình với 3 gói thầu.
18/11/2024 14:34
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 08:18
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2024 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
29/07/2025 09:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XD HÒA BÌNH VN
29/07/2025 09:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
29/07/2025 09:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Anh HB
29/07/2025 08:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Nhà ký túc xá sinh viên, học sinh, Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Trung cấp Y tế Hòa Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH với 4 gói thầu.
15/07/2025 08:18
TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới Nhà ký túc xá sinh viên, học sinh, Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Trung cấp Y tế Hòa Bình.
14/07/2025 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO
20/12/2024 16:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
06/12/2024 11:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN PHÁT HB
29/11/2024 14:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy tính để bàn; bàn, ghế vi tính cho phòng học vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 59 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP Y TẾ HÒA BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn không phải là cách bạn quên mà là cách bạn tha thứ, không phải là cách bạn lắng nghe mà là cách bạn thấu hiểu, không phải là điều bạn nhìn thấy mà là cách bạn cảm nhận, và không phải là cách bạn từ bỏ mà là cách bạn giữ lấy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026