Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.070.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.068.193.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.070.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.068.193.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LÊ TIẾN
23/01/2025 14:33
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 11:18
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án. của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
04/01/2025 14:34
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
04/01/2025 09:16
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ
04/01/2025 09:14
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đường Nàng Nội đến đường Nhị Hà, phường Bạch Hạc, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc với 5 gói thầu.
02/01/2025 15:55
UBND phường Bạch Hạc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đường Nàng Nội đến đường Nhị Hà, phường Bạch Hạc, thành phố Việt Trì.
02/01/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Bạch Hạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LÊ TIẾN
23/01/2025 14:33
UBND phường Bạch Hạc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng. với 1 nhà thầu tham gia.
20/01/2025 10:10
UBND phường Bạch Hạc đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 11:18
UBND phường Bạch Hạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
04/01/2025 14:34
UBND phường Bạch Hạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
04/01/2025 09:16
UBND phường Bạch Hạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ
04/01/2025 09:14
UBND phường Bạch Hạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đường Nàng Nội đến đường Nhị Hà, phường Bạch Hạc, thành phố Việt Trì với 5 gói thầu.
02/01/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LÊ TIẾN
23/01/2025 14:33
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 11:18
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án. của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
04/01/2025 14:34
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
04/01/2025 09:16
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ
04/01/2025 09:14
Bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đường Nàng Nội đến đường Nhị Hà, phường Bạch Hạc, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc với 5 gói thầu.
02/01/2025 15:55
UBND phường Bạch Hạc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đường Nàng Nội đến đường Nhị Hà, phường Bạch Hạc, thành phố Việt Trì.
02/01/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bạch Hạc là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bí mật là những gì chúng ta trao cho người khác nhờ giữ hộ. "
Elbert Hubbard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh