Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.

Tìm thấy: 11:23 06/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đường Nàng Nội đến đường Nhị Hà, phường Bạch Hạc, thành phố Việt Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500005305_2501061039
Ngày phê duyệt
06/01/2025 11:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bạch Hạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:18 06/01/2025
đến
09:00 15/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
73.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/01/2025 (15/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hưng Thịnh Phú Thọ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu 8 - Xã Hy Cương - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥0,17m3/0,4m3, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
2
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥10T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
3
Máy lu rung – Lực rung ≥ 9T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
4
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16 T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
5
Máy đầm đất cầm tay, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
6
Bộ thiết bị Trạm trộn bê tông nhựa (sản xuất,vận chuyển, thi công phun tưới nhựa nóng, rải thảm bê tông nhựa), công suất ≥80T/h, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
7
Máy trộn vữa, dung tích ≥80 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
8
Máy trộn bê tông, dung tích ≥250 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
9
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥7T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
10
Cần trục ô tô/ Ô tô có gắn cẩu hoặc thiêt bị tương đương - sức nâng ≥3T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
11
Thiết bị kiểm tra hiện trường, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
12
Phòng thí nghiệm công trình (có thể thuê, hợp đồng nguyên tắc), (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp vặn xoắn ABC 4x95 tháo hạ căng lại
1205
m
2
Cáp vặn xoắn LV-ABC 4x50mm2
96
m
3
Kẹp hãm KH4x25÷120
95
cái
4
Móc treo cáp MT-D20
95
cái
5
Đai thép không gỉ + Khóa đai
190
cái
6
Ghíp A25-150 (3 bu lông)
45
cái
7
Cáp muyle xuống hòm công tơ 2x16mm2
364
m
8
Cáp muyle xuống hòm công tơ 4x16mm2
63
m
9
Lắp Tủ tụ bù
1
hộp
10
CB 1P 32A Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
162
cái
11
CB 3P 32A Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
8
cái
12
Tháo hạ cột LT8,5m
24
cột
13
Thu hồi dây dẫn VX 4x95
122
m
14
Chỉnh trang luới điện
1
toàn bộ
15
Công điều phối giao thông 3/7
5
công
16
Chi phí đấu nối điện
1
tb
17
Phần: Thí nghiệm
18
Thí nghiệm tiếp địa đường dây 0,4kV
5
vị trí
19
Phần: Chiếu sáng
20
Tiếp địa RC-4 (tủ điều khiển chiếu sáng)
1
bộ
21
Tiếp địa RC-1
24
bộ
22
Cần đèn chiếu sáng
24
bộ
23
Đèn chiếu sáng LED 100W
24
bộ
24
Luồn dây lên đèn
108
m
25
Cáp vặn xoắn LV-ABC 4x25mm2
690
m
26
Kẹp hãm KH4x25÷120
47
cái
27
Móc treo cáp MT-D16
47
cái
28
Đai thép không gỉ + Khóa đai
94
cái
29
Ghíp nhôm bọc cách điện 1 bu lông 2 hàng răng
48
cái
30
Đầu cốt đồng nhôm AM70
8
cái
31
Đầu cốt đồng nhôm AM35
8
cái
32
Đánh số cột
24
cột
33
Tủ Điều khiển chiếu sáng
1
tủ
34
Hệ thống đo đếm điện năng
1
hệ thống
35
Thí nghiệm tiếp địa
1
vị trí
36
Tiếp địa chụp đèn chiếu sáng
24
m
37
Tháo hạ tuyến chiếu sáng cũ
1
tb
38
Móng tủ điện chiếu sáng
1
móng
39
Công điều phối giao thông 3/7
5
công
40
Chi phí đấu nối điện
1
tb
41
DI CHUYỂN ĐƯỜNG NƯỚC CẤP NƯỚC SINH HOẠT
42
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
41.76
1m3
43
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
41.76
m3
44
Xây lại hố van DN110 và phụ kiện nước
1
Hố
45
Xây lại hố van cho các hộ dân
78
Hố
46
Khâu nối ren ngoài HDPE DN25x3/4
78
cái
47
Tháo dỡ van chặn DN15
78
cái
48
Tháo dỡ van 1 chiều DN15
78
cái
49
Tháo dỡ đồng hồ DN15
78
cái
50
Lắp lại van chặn DN15
78
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Bạch Hạc như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.070.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.068.193.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây