Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bích Đào như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.402.637.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.351.160.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bích Đào như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.402.637.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.351.160.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng và Tư Vấn thiết Kế Bảo Ngọc
10/06/2025 14:56
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:42
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:05
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thâm đi ̣ nh E
HSMT; kêt qua
lưa chon nha
thâu của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN
29/05/2025 08:29
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT,
đánh giá E
HSDT của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC
29/05/2025 08:26
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi
công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
28/05/2025 15:20
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
quản lý
dự án của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn & xây dựng phát triển đô thị Hà Nội
28/05/2025 15:10
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với 4 gói thầu.
28/05/2025 14:50
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
khảo
sát, lập
báo cáo
KTKT của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
28/05/2025 14:38
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn quản lý dự án; lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với 2 gói thầu.
27/05/2025 19:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Bích Đào công bố kết quả gói thầu Thi công xây
dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng và Tư Vấn thiết Kế Bảo Ngọc
10/06/2025 14:56
UBND phường Bích Đào công bố KQMT gói thầu Thi công xây
dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 09:05
UBND phường Bích Đào đăng tải TBMT Thi công xây
dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:42
UBND phường Bích Đào đăng tải TBMT Thi công xây
dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:05
UBND phường Bích Đào công bố kết quả gói thầu Thâm đi ̣ nh E
HSMT; kêt qua
lưa chon nha
thâu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN
29/05/2025 08:29
UBND phường Bích Đào công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT,
đánh giá E
HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC
29/05/2025 08:26
UBND phường Bích Đào công bố kết quả gói thầu Giám sát thi
công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
28/05/2025 15:20
UBND phường Bích Đào công bố kết quả gói thầu Tư vấn
quản lý
dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn & xây dựng phát triển đô thị Hà Nội
28/05/2025 15:10
UBND phường Bích Đào đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu với 4 gói thầu.
28/05/2025 14:50
UBND phường Bích Đào công bố kết quả gói thầu Tư vấn
khảo
sát, lập
báo cáo
KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
28/05/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng và Tư Vấn thiết Kế Bảo Ngọc
10/06/2025 14:56
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:42
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:05
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thâm đi ̣ nh E
HSMT; kêt qua
lưa chon nha
thâu của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN
29/05/2025 08:29
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT,
đánh giá E
HSDT của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC
29/05/2025 08:26
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi
công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
28/05/2025 15:20
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
quản lý
dự án của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn & xây dựng phát triển đô thị Hà Nội
28/05/2025 15:10
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với 4 gói thầu.
28/05/2025 14:50
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
khảo
sát, lập
báo cáo
KTKT của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
28/05/2025 14:38
Bên mời thầu UBND phường Bích Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn quản lý dự án; lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Bích Đào với 2 gói thầu.
27/05/2025 19:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bích Đào là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bích Đào là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bích Đào là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bích Đào là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bích Đào có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bích Đào là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thực lòng thực dạ nữ nhi trong thiên hạ phần lớn đều như nhau, họ thích độc nhất vô nhị không thích khuynh thành khuynh quốc. "
Đường Thất Công Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh