Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:07 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo vỉa hè, tường bao phía Đông và phía Bắc trường THCS Đinh Tiên Hoàng; vỉa hè ngõ 36 đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Bích Đào, thành phố Hoa Lư
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500239689_2505291715
Ngày phê duyệt
30/05/2025 07:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bích Đào
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:05 30/05/2025
đến
09:00 07/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.396.150 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu ba trăm chín mươi sáu nghìn một trăm năm mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2025 (05/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng phát triển Đô Thị Hà Nội Tư vấn Quản lý dự án Địa chỉ: Đội 7: Thôn Đào Xuyên, Xã Đa Tốn, huyện Gia Lâm, Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn Tư vấn lâp Báo cáo kinh tế kỹ thuật tổng dự toán Thôn Bình Hào, Xã Yên Thắng, Huyện Yên Mô, Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Lộc Sinh Lộc Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 135 đường Trần Hưng Đạo, phường Ninh Khánh, thành phố Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH Tư vấn BTN Tổ chức thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 1, xã Như Hoà, huyện Kim sơn, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Mày đào dung tích gầu ≥ 0,5m3. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê) và giấy đăng kiểm (hoặc tương đương) còn hạn kèm theo
1
2
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất ≥ 130 CV (96KW) Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê) và giấy đăng kiểm (hoặc tương đương) còn hạn kèm theo
1
3
Máy lu rung trọng lượng 4÷6T. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê) và giấy đăng kiểm (hoặc tương đương) còn hạn kèm theo.
1
4
Máy lu bánh hơi trọng lượng ≥ 15T. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê) và giấy đăng kiểm (hoặc tương đương) còn hạn kèm theo
1
5
Máy lu bánh thép trọng lượng 8÷10T. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê) và giấy đăng kiểm (hoặc tương đương) còn hạn kèm theo.
1
6
Ô tô tự đổ tải trọng hàng ≥ 7T. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê).
1
7
Máy trộn bê tông dung tích 250 lít. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê).
1
8
Máy đầm dùi công suất 1.5kw. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê).
1
9
Máy đầm cầm tay trọng lượng ≥ 70kg. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
MẶT ĐƯỜNG VÀ VỈA HÈ
3
Bê tông mặt đường, M250, đá 2x4
4.92
m3
4
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.2458
100m2
5
Đào nền đường, cấp đất II
4.92
1m3
6
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
5.7961
100m2
7
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
7.7906
100m2
8
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
7.7906
100m2
9
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 23x30cm, vữa XM M75
423.3
m3
10
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2
6.35
m3
11
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.7623
100m2
12
Lát tấm đan rãnh, vữa XM M75
105.825
m2
13
Bê tông móng, chiều rộng <=250 cm, đá 1x2, mác 150
30
m3
14
Ván khuôn móng dài
0.0423
100m2
15
Lát gạch xi măng, vữa XM M75
811.61
m2
16
Bê tông nền, đá 1x2, mác 150
56.32
m3
17
Lớp cát đệm dày 3cm
16.89
m3
18
Đào nền đường, khuôn vỉa hè, đất cấp III
0.6062
100m3
19
Phá dỡ kết cấu bê tông
60.615
m3
20
Đào móng bó vỉa, đan rãnh đất cấp III
46.24
1m3
21
Vận chuyển đất thừa đổ đi
1.7239
100m3
22
Xây gạch BT KT 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 75
0.59
m3
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
9.24
m2
24
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.79
m3
25
Ván khuôn móng cột
0.0792
100m2
26
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
15
gốc
27
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
15
cây
28
THOÁT NƯỚC MẶT
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.9946
tấn
30
Bê tông xà mũ mố giằng M250, đá 1x2
14.65
m3
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
1.776
100m2
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
223
1 cấu kiện
33
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
1.2533
tấn
34
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, M250, đá 1x2
13.38
m3
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.7136
100m2
36
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
46.26
m3
37
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
210.25
m2
38
Bê tông móng cống, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
34.63
m3
39
Ván khuôn móng dài
0.666
100m2
40
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
23.09
m3
41
Đào móng cống - cấp đất II
2.2299
100m3
42
Đắp đất, độ chặt Y/C K=0,9
0.8127
100m3
43
Vận chuyển đất
1.6496
100m3
44
Xây bể chứa bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
10.08
m3
45
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
35.8
m2
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn(tấm mũ) trọng lượng từ 50kg đến 200kg
14
1 cấu kiện
47
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm mũ, ĐK ≤10mm
0.256
tấn
48
Bê tông tấm đan, tấm mũ, M250, đá 1x2
1.85
m3
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1373
100m2
50
Nắp ga gang loại B125 KT(90x90)
14
tấm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây