Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Cát Linh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 82 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 82 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 88,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.052.719.065 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.788.589.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Cát Linh như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 88,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.052.719.065 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.788.589.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/11/2024 19:14
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/11/2024 19:11
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 18:31
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 18:30
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo sửa chữa Nhà bia liệt sỹ phường Cát Linh của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với 1 gói thầu.
10/08/2024 19:38
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6, số 31 ngõ 35 phường Cát Linh của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với 1 gói thầu.
10/08/2024 19:31
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XUÂN NAM
27/05/2024 17:58
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2024 21:55
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Cát Linh năm 2024 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 20, 25B, 32 Cát Linh; ngách 17 ngõ Hàng Cháo; ngõ Hàng Cháo; ngõ 11 Trịnh Hoài Đức; ngõ Hàng Bột; ngõ 185 Giảng Võ) của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với 4 gói thầu.
09/03/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Cát Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo sửa chữa Nhà bia liệt sỹ phường Cát Linh với 1 gói thầu.
10/08/2024 19:38
UBND phường Cát Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6, số 31 ngõ 35 phường Cát Linh với 1 gói thầu.
10/08/2024 19:31
UBND phường Cát Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/07/2023 21:16
UBND phường Cát Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ATP VIỆT NAM
27/07/2023 21:13
UBND phường Cát Linh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2023 21:05
UBND phường Cát Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ATP VIỆT NAM
01/07/2023 20:43
UBND phường Cát Linh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2023 08:02
UBND phường Cát Linh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2023 21:05
UBND phường Cát Linh đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở UBND phường Cát Linh với 4 gói thầu.
24/06/2023 20:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/11/2024 19:14
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/11/2024 19:11
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 18:31
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 18:30
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo sửa chữa Nhà bia liệt sỹ phường Cát Linh của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với 1 gói thầu.
10/08/2024 19:38
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6, số 31 ngõ 35 phường Cát Linh của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với 1 gói thầu.
10/08/2024 19:31
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XUÂN NAM
27/05/2024 17:58
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2024 21:55
Bên mời thầu UBND phường Cát Linh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Cát Linh năm 2024 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 20, 25B, 32 Cát Linh; ngách 17 ngõ Hàng Cháo; ngõ Hàng Cháo; ngõ 11 Trịnh Hoài Đức; ngõ Hàng Bột; ngõ 185 Giảng Võ) của chủ đầu tư UBND phường Cát Linh với 4 gói thầu.
09/03/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Cát Linh là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Cát Linh là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Cát Linh là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Cát Linh là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Cát Linh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Cát Linh là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự kiên nhẫn rất cần thiết, bởi người ta không thể gặt hái ngay khi vừa gieo trồng. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh