Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.160.265.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.099.819.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.160.265.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.099.819.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ AN VIỆT
25/04/2025 12:00
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải KHLCNT Trang bị trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:52
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, máy vi tính xách tay và máy quét tài liệu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT AN KHÔI
26/12/2024 10:39
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy vi tính xách tay và máy quét tài liệu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN với 1 gói thầu.
25/12/2024 11:13
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm 45, đường Đông Hưng Thuận 11 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
07/12/2024 11:35
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm nhánh đường Đông Hưng Thuận 09 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
07/12/2024 11:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 925 (thuộc thửa 173 cũ), tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), phường Đông Hưng Thuận, Quận 12. của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:42
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 926, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), phường Đông Hưng Thuận, quận 12 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 926, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), khu phố 16, phường Đông Hưng Thuận, quận 12 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:20
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 925, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), khu phố 16, phường Đông Hưng Thuận, quận 12 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN công bố kết quả gói thầu Trang bị trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ AN VIỆT
25/04/2025 12:00
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đăng tải KHLCNT Trang bị trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:52
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, máy vi tính xách tay và máy quét tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT AN KHÔI
26/12/2024 10:39
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy vi tính xách tay và máy quét tài liệu với 1 gói thầu.
25/12/2024 11:13
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm 45, đường Đông Hưng Thuận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
07/12/2024 11:35
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm nhánh đường Đông Hưng Thuận 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
07/12/2024 11:28
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 925 (thuộc thửa 173 cũ), tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), phường Đông Hưng Thuận, Quận 12..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:42
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đăng tải KHLCNT Phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 926, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), khu phố 16, phường Đông Hưng Thuận, quận 12 với 3 gói thầu.
18/11/2024 15:14
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đăng tải KHLCNT Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm nhánh đường Đông Hưng Thuận 09 với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:37
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đăng tải KHLCNT Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm 45, đường Đông Hưng Thuận 11 với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ AN VIỆT
25/04/2025 12:00
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải KHLCNT Trang bị trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:52
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, máy vi tính xách tay và máy quét tài liệu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT AN KHÔI
26/12/2024 10:39
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy vi tính xách tay và máy quét tài liệu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN với 1 gói thầu.
25/12/2024 11:13
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm 45, đường Đông Hưng Thuận 11 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
07/12/2024 11:35
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Khắc phục bất cập giao thông trên địa bàn phường Đông Hưng Thuận - Duy tu mặt đường hẻm nhánh đường Đông Hưng Thuận 09 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
07/12/2024 11:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 925 (thuộc thửa 173 cũ), tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), phường Đông Hưng Thuận, Quận 12. của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:42
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 926, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), phường Đông Hưng Thuận, quận 12 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 926, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), khu phố 16, phường Đông Hưng Thuận, quận 12 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:20
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn phá dỡ công trình, phần công trình vi phạm trật tự xây dựng tại thửa 925, tờ bản đồ số 9 (tài liệu 2004-2005), khu phố 16, phường Đông Hưng Thuận, quận 12 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
07/12/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Món quà lớn nhất mà bạn có thể trao cho người khác là món quà của tình yêu và sự chấp nhận vô điều kiện. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh