Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.516.256.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.477.429.182 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.516.256.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.477.429.182 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì, sửa chữa các cụm thu thuộc đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông phường Đồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
27/05/2025 15:54
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Duy trì, sửa chữa các cụm thu thuộc đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông phường Đồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:46
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 của phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 16:27
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 của phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:24
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK VÀ ĐTXD MIỀN TRUNG
18/12/2024 16:17
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH
18/12/2024 16:12
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 16:19
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM HOÀNG
04/12/2024 13:58
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI HƯNG
04/12/2024 13:56
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo dãy nhà B và sửa chữa một số hạng mục trường Tiểu học Đồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Đồng Sơn công bố kết quả gói thầu Duy trì, sửa chữa các cụm thu thuộc đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
27/05/2025 15:54
UBND phường Đồng Sơn đăng tải KHLCNT Duy trì, sửa chữa các cụm thu thuộc đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông phường Đồng Sơn với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:46
UBND phường Đồng Sơn công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 của phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 16:27
UBND phường Đồng Sơn đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 của phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:24
UBND phường Đồng Sơn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK VÀ ĐTXD MIỀN TRUNG
18/12/2024 16:17
UBND phường Đồng Sơn công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM HOÀNG
04/12/2024 13:58
UBND phường Đồng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI HƯNG
04/12/2024 13:56
UBND phường Đồng Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo dãy nhà B và sửa chữa một số hạng mục trường Tiểu học Đồng Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 10:54
UBND phường Đồng Sơn đăng tải KHLCNT Các tuyến đường giao thông thuộc TDP 9 và TDP 11 phường Đồng Sơn với 6 gói thầu.
13/10/2023 09:58
UBND phường Đồng Sơn đăng tải KHLCNT Các tuyến đường giao thông thuộc TDP 9 và TDP 11 phường Đồng Sơn với 6 gói thầu.
13/10/2023 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì, sửa chữa các cụm thu thuộc đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông phường Đồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
27/05/2025 15:54
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Duy trì, sửa chữa các cụm thu thuộc đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông phường Đồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:46
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 của phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 16:27
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 của phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:24
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK VÀ ĐTXD MIỀN TRUNG
18/12/2024 16:17
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH
18/12/2024 16:12
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 16:19
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM HOÀNG
04/12/2024 13:58
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI HƯNG
04/12/2024 13:56
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo dãy nhà B và sửa chữa một số hạng mục trường Tiểu học Đồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với tôi, mỗi động thái không cần thiết, hay nổ súng, hay thương vong, không chỉ là lãng phí mà còn là tội ác. "
T.E.Lawrence
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info