Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 169.452.684.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.872.993.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 169.452.684.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.872.993.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINH LONG
23/06/2026 10:19
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 14:28
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN ĐỨC TRUNG
19/05/2026 15:44
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2026 15:23
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng đồng sơn cũ của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 5 gói thầu.
11/04/2026 10:11
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng Bắc Nghĩa của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn với 5 gói thầu.
11/04/2026 10:10
UBND phường Đồng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng trong khu dân cư phường Bắc Nghĩa.
10/04/2026 17:17
UBND phường Đồng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng trong khu dân cư phường Đồng Sơn cũ.
10/04/2026 17:17
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN NHẬT MINH
17/12/2025 14:50
Bên mời thầu UBND phường Đồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý Dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất Đồng Hới
17/12/2025 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đồng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có công mài sắt, có ngày nên kim. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info