Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Gia Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 87 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.929.401.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 122.507.101.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Gia Đông như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.929.401.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 122.507.101.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
08/06/2025 10:43
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 5 gói thầu.
23/05/2025 15:59
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 14:48
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông trật tự trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
12/05/2025 14:06
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông trật tự trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 1 gói thầu.
12/05/2025 13:27
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh thông minh trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
12/05/2025 12:05
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh thông minh trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 1 gói thầu.
12/05/2025 11:26
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 5 gói thầu.
05/05/2025 15:16
UBND phường Gia Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ.
05/05/2025 14:14
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO YẾN BẮC NINH
22/01/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Gia Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
08/06/2025 10:43
UBND phường Gia Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 09:48
UBND phường Gia Đông đăng tải KHLCNT Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ với 5 gói thầu.
23/05/2025 15:59
UBND phường Gia Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 14:48
UBND phường Gia Đông công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông trật tự trên địa bàn phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
12/05/2025 14:06
UBND phường Gia Đông đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông trật tự trên địa bàn phường Gia Đông với 1 gói thầu.
12/05/2025 13:27
UBND phường Gia Đông công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh thông minh trên địa bàn phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
12/05/2025 12:05
UBND phường Gia Đông đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh thông minh trên địa bàn phường Gia Đông với 1 gói thầu.
12/05/2025 11:26
UBND phường Gia Đông đăng tải KHLCNT Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ với 5 gói thầu.
05/05/2025 15:16
UBND phường Gia Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO YẾN BẮC NINH
22/01/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
08/06/2025 10:43
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 5 gói thầu.
23/05/2025 15:59
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 14:48
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông trật tự trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
12/05/2025 14:06
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông trật tự trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 1 gói thầu.
12/05/2025 13:27
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh thông minh trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
12/05/2025 12:05
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh thông minh trên địa bàn phường Gia Đông của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 1 gói thầu.
12/05/2025 11:26
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông với 5 gói thầu.
05/05/2025 15:16
UBND phường Gia Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non số 1 phường Gia Đông, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 12 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ.
05/05/2025 14:14
Bên mời thầu UBND phường Gia Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Gia Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO YẾN BẮC NINH
22/01/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Gia Đông là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Gia Đông là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Gia Đông là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Gia Đông là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Gia Đông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Gia Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế gian này, có một số phụ nữ thích dùng sự dịu dàng để gói ghém tất cả, trong đó có cả đàn ông và cả trái tim vốn trơ cứng như đá của mình; còn một số phụ nữ khác thì lại thích dùng lớp vỏ bọc thật cứng để chụp lên mình, ngăn cách những người đàn ông ở bên ngoài, để bảo vệ cho trái tim yếu đuối của họ. "
Tiên Chanh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh