Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.191.169.722 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.939.876.263 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.191.169.722 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.939.876.263 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi côngxây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ATP VIỆT NAM
25/06/2025 16:18
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ LONG HƯNG
24/06/2025 17:41
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở hành chính phường Láng mới tại ngõ 25 Vũ Ngọc Phan - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:29
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở hành chính phường Láng mới tại ngõ 25 Vũ Ngọc Phan - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:09
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở HĐND và UBND phường Láng mới tại Trụ sở Đảng ủy, UBND phường Láng Hạ - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:30
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở HĐND-UBND phường Láng mới tại trụ sở Đảngủy, UBND phường Láng Hạ -Hạng mục: Phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:23
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
25/11/2024 08:52
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
25/11/2024 08:52
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XUÂN NAM
14/03/2024 15:35
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2024 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Láng Hạ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi côngxây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ATP VIỆT NAM
25/06/2025 16:18
UBND phường Láng Hạ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ LONG HƯNG
24/06/2025 17:41
UBND phường Láng Hạ đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở hành chính phường Láng mới tại ngõ 25 Vũ Ngọc Phan - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:29
UBND phường Láng Hạ đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở hành chính phường Láng mới tại ngõ 25 Vũ Ngọc Phan - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:09
UBND phường Láng Hạ đăng tải KHLCNT Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở HĐND-UBND phường Láng mới tại trụ sở Đảngủy, UBND phường Láng Hạ -Hạng mục: Phần xây dựng với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:23
UBND phường Láng Hạ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
25/11/2024 08:52
UBND phường Láng Hạ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
25/11/2024 08:52
UBND phường Láng Hạ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XUÂN NAM
14/03/2024 15:35
UBND phường Láng Hạ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/02/2024 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi côngxây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ATP VIỆT NAM
25/06/2025 16:18
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ LONG HƯNG
24/06/2025 17:41
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở hành chính phường Láng mới tại ngõ 25 Vũ Ngọc Phan - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:29
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở hành chính phường Láng mới tại ngõ 25 Vũ Ngọc Phan - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:09
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở HĐND và UBND phường Láng mới tại Trụ sở Đảng ủy, UBND phường Láng Hạ - Hạng mục: Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:30
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện công tác khánh tiết, sửa chữa nhỏ Trụ sở HĐND-UBND phường Láng mới tại trụ sở Đảngủy, UBND phường Láng Hạ -Hạng mục: Phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:23
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
25/11/2024 08:52
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
25/11/2024 08:52
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XUÂN NAM
14/03/2024 15:35
Bên mời thầu UBND phường Láng Hạ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2024 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Láng Hạ là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cậu có hiểu ý nghĩa về một ngôi nhà mang hạnh phúc trọn vẹn và chắc chắn không? Điều quan trọng không phải là ngôi nhà to hay nhỏ mà là cậu cần những người trong ngôi nhà đó như thế nào. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh