Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.466.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.317.468.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.466.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.317.468.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01. XL-Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI MT
03/06/2025 14:20
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải TBMT Số 01. XL-Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 14:58
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp dãy nhà học 2 tầng Trường Tiểu học phường Nghi Hòa của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
12/05/2025 11:25
UBND phường Nghi Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp dãy nhà học 2 tầng Trường Tiểu học phường Nghi Hòa.
12/05/2025 11:11
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:42
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp mở rộng đường Mai Thị Lựu (Đoạn từ đường Lê Chân đến đường 535B), ngõ số 8 đường Hàng Dừa khối 2 và đường Lê Chân (Đoạn từ ngõ số 05 đến đường ngang số 20) khối 4 phường Nghi Hoà của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
22/04/2025 18:04
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Song Ngư đoạn từ xã Nghi Xuân đến đường Mai Thị Lựu và đoạn từ đường Hoàng Văn Cư đến đường Hàng Dừa phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
05/04/2025 09:33
UBND phường Nghi Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Song Ngư đoạn từ xã Nghi Xuân đến đường Mai Thị Lựu và đoạn từ đường Hoàng Văn Cư đến đường Hàng Dừa phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò.
05/04/2025 08:08
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN &ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ICA
01/01/2025 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp dãy nhà học 2 tầng Trường Tiểu học phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
12/05/2025 11:25
UBND phường Nghi Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
02/05/2025 08:19
UBND phường Nghi Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:42
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Song Ngư đoạn từ xã Nghi Xuân đến đường Mai Thị Lựu và đoạn từ đường Hoàng Văn Cư đến đường Hàng Dừa phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò với 5 gói thầu.
05/04/2025 09:33
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng Nhà văn hóa khối 3, phường Nghi Hòa, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
16/12/2024 21:46
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường giao thông và mương thoát nước tại ngõ 43, ngõ 45, ngõ 49 đường Phạm Nguyễn Du, phường Nghi Hòa, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
10/12/2024 18:14
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đầu tư cơ sở vật chất xây dựng chính quyền số về cải cách hành chính mức độ 3, 4 và một số hạng mục khác tại phường Nghi Hòa, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
06/12/2024 23:24
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà văn hóa khối 2, phường Nghi Hòa, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
07/11/2024 22:05
UBND phường Nghi Hòa đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước đường Mai Thị Lựu, phường Nghi Hòa, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
19/05/2024 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01. XL-Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI MT
03/06/2025 14:20
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải TBMT Số 01. XL-Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 14:58
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp dãy nhà học 2 tầng Trường Tiểu học phường Nghi Hòa của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
12/05/2025 11:25
UBND phường Nghi Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp dãy nhà học 2 tầng Trường Tiểu học phường Nghi Hòa.
12/05/2025 11:11
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:42
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp mở rộng đường Mai Thị Lựu (Đoạn từ đường Lê Chân đến đường 535B), ngõ số 8 đường Hàng Dừa khối 2 và đường Lê Chân (Đoạn từ ngõ số 05 đến đường ngang số 20) khối 4 phường Nghi Hoà của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
22/04/2025 18:04
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Song Ngư đoạn từ xã Nghi Xuân đến đường Mai Thị Lựu và đoạn từ đường Hoàng Văn Cư đến đường Hàng Dừa phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa với 5 gói thầu.
05/04/2025 09:33
UBND phường Nghi Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Song Ngư đoạn từ xã Nghi Xuân đến đường Mai Thị Lựu và đoạn từ đường Hoàng Văn Cư đến đường Hàng Dừa phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò.
05/04/2025 08:08
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN &ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ICA
01/01/2025 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự vật vô thường mà cứ cho là bền vững thì chỉ chuốc lấy đau khổ mà thôi. "
Thiền sư Ajahn Chah
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh