Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:44 23/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng đường Mai Thị Lựu (Đoạn từ đường Lê Chân đến đường 535B), ngõ số 8 đường Hàng Dừa khối 2 và đường Lê Chân (Đoạn từ ngõ số 05 đến đường ngang số 20) khối 4 phường Nghi Hoà
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp mở rộng đường Mai Thị Lựu (Đoạn từ đường Lê Chân đến đường 535B), ngõ số 8 đường Hàng Dừa khối 2 và đường Lê Chân (Đoạn từ ngõ số 05 đến đường ngang số 20) khối 4 phường Nghi Hoà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường trích từ nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất năm 2024 và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500165530_2504231736
Ngày phê duyệt
23/04/2025 17:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Nghi Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:42 23/04/2025
đến
08:00 02/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/05/2025 (30/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP TVXD và thi công nội ngoại thất D&T Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 128, Đường Mai Thị Lựu, Khối 3 , Phường Nghi Hoà, Tp Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 818 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn lập E-HSMT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An.
4 Công ty Cp tập đoàn Khang Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT xóm Phong Hảo, xã Hưng Hoà, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
5 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An.
6 Công ty Cp tập đoàn Khang Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xóm Phong Hảo, xã Hưng Hoà, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T (Yêu cầu: có đăng ký và kiểm định còn thời hạn). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)
2
2
Cần cẩu ô tô ≥ 6T (Yêu cầu: có đăng ký và kiểm định còn thời hạn). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)
1
3
Máy đào dung tích ≥ 0,8m3 (Yêu cầu: có đăng ký hoặc hóa đơn và kiểm định còn thời hạn). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)
1
4
Máy lu tĩnh bánh thép ≥ 10T (Yêu cầu: có đăng ký hoặc hóa đơn và kiểm định còn thời hạn). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)
2
5
Ô tô tưới nhựa đường (Yêu cầu: có đăng ký và kiểm định còn thời hạn). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)
1
6
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5,0 m3 (Yêu cầu: có đăng ký và kiểm định còn thời hạn). Trường hợp không có đủ máy móc, thiết bị thì phải có hợp đồng thuê máy ghi rõ tên công trình, ký tên, đóng giấu và giấu giáp lai của bên cho thuê (kèm theo đầy đủ pháp lý bên cho thuê)
1
7
Phòng thí nghiệm (Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực. Phòng thí nghiệm này phải có đầy đủ các danh mục chỉ tiêu thí nghiệm (hoặc danh mục các phép thử) đáp ứng yêu cầu về công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê một tổ chức hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây <=40 cm
50
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 40cm
50
gốc cây
4
Đào xúc đất hữu cơ, đất cấp I
11.773
100m3
5
Đào nền, khuôn đường, đất cấp II
2.298
100m3
6
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.657
100m3
7
Đắp đất dưới kết cấu áo đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.51
100m3
8
Mua đất và vận chuyển đất về để đắp
1663.57
m3
9
Vận chuyển đất đi đổ thải, đất cấp I
11.773
100m3
10
Vận chuyển đất đi đổ thải, đất cấp II
2.298
100m3
11
MẶT ĐƯỜNG LÁNG NHỰA KC1
12
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
13.787
100m2
13
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
16.764
100m2
14
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
16.764
100m2
15
MẶT ĐƯỜNG LÁNG NHỰA KC2
16
Bù vênh mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 4.0cm
11.895
100m2
17
Bù vênh mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 1.4cm
4.789
100m2
18
Bù vênh mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5.1cm
9.29
100m2
19
Bù vênh mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 6.3cm
5.366
100m2
20
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
31.34
100m2
21
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
31.34
100m2
22
RÃNH BTCT B500 TRÊN LỀ ĐƯỜNG
23
Đổ bê tông, bê tông lót móng, đá 2x4, mác 150
102.062
m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
2.43
100m2
25
Đổ bê tông, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 200
326.84
m3
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng mương
3.645
100m2
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn thành mương
34.993
100m2
28
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, đường kính <= 10mm
22.284
tấn
29
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
91.972
m3
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
4.841
100m2
31
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
16.111
tấn
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
1215.02
cấu kiện
33
LỀ GIA CỐ
34
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
39.08
m3
35
Rải bạt ni lông làm móng công trình
3.908
100m2
36
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
58.62
m3
37
CỐNG QUA ĐƯỜNG B1000
38
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150
2.35
m3
39
Đổ bê tông, bê tông móng, sân cống chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
9.14
m3
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.132
100m2
41
Đổ bê tông, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 250
6.84
m3
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cống
0.034
100m2
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường cống
0.327
100m2
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn trần cống
0.114
100m2
45
Cốt thép cống, đường kính <= 10mm
0.022
tấn
46
Cốt thép cống, đường kính <= 18mm
1.173
tấn
47
Đổ bê tông, bê tông tường cánh, tường đầu, đá 1x2, mác 250
3.18
m3
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường đầu, tường cánh
0.145
100m2
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn sân cống thượng lưu, hạ lưu
0.09
100m2
50
Quét nhựa bitum nóng vào tường cống
31.04
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Nghi Hòa như sau:

  • Có quan hệ với 2 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.879.401.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.873.563.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây