Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.648.114.044 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.218.845.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.648.114.044 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.218.845.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG BẮC HÀ
19/05/2023 15:51
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2023 16:09
UBND phường Thanh Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng tại ngõ 184,196 Trần Khát Chân,số 7E, số 9; Nhà văn hoá phường Thanh Lương.
15/03/2023 10:10
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng dân dụng và giao thông Bắc Trung Nam
05/02/2021 10:50
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 11 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, tại tổ 19 ngõ 229 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với 3 gói thầu.
29/01/2021 16:44
UBND phường Thanh Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 11 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, tại tổ 19 ngõ 229 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng.
29/01/2021 16:31
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:58
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:40
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:25
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải KHLCNT Làm sân chơi và lắp đặt thiết bị TDTT phục vụ nhân dân rèn luyện sức khỏe tại số 345 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với 5 gói thầu.
21/01/2021 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Thanh Lương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG BẮC HÀ
19/05/2023 15:51
UBND phường Thanh Lương công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
07/04/2023 16:04
UBND phường Thanh Lương đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2023 16:09
UBND phường Thanh Lương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng tại ngõ 184,196 Trần Khát Chân,số 7E, số 9; Nhà văn hoá phường Thanh Lương với 5 gói thầu.
15/03/2023 10:08
UBND phường Thanh Lương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng dân dụng và giao thông Bắc Trung Nam
05/02/2021 10:50
UBND phường Thanh Lương đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 11 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, tại tổ 19 ngõ 229 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
29/01/2021 16:44
UBND phường Thanh Lương công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/01/2021 16:05
UBND phường Thanh Lương đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:58
UBND phường Thanh Lương đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:40
UBND phường Thanh Lương đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG BẮC HÀ
19/05/2023 15:51
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2023 16:09
UBND phường Thanh Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng tại ngõ 184,196 Trần Khát Chân,số 7E, số 9; Nhà văn hoá phường Thanh Lương.
15/03/2023 10:10
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng dân dụng và giao thông Bắc Trung Nam
05/02/2021 10:50
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 11 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, tại tổ 19 ngõ 229 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với 3 gói thầu.
29/01/2021 16:44
UBND phường Thanh Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 11 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, tại tổ 19 ngõ 229 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng.
29/01/2021 16:31
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:58
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:40
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 15:25
Bên mời thầu UBND phường Thanh Lương đã đăng tải KHLCNT Làm sân chơi và lắp đặt thiết bị TDTT phục vụ nhân dân rèn luyện sức khỏe tại số 345 Nguyễn Khoái, phường Thanh Lương của chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương với 5 gói thầu.
21/01/2021 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi sợ, rất sợ cảm giác bỗng dưng giữa cuộc vui thấy mình như trôi tuột đi vào một vùng nào đó xa lắc, giữa quen thuộc nói cười thấy mình như đi lạc, thấy lạ xa. Lúc đó, chỉ muốn mình tan biến đi. Mới biết, đâu chỉ khi một mình mới thấy mình đơn độc. Đơn độc nhất là khi thấy tâm hồn mình chẳng neo, chẳng thuộc về đâu, về ai… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh