Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.813.862.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.622.411.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.813.862.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.622.411.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ AN PHÁT
08/05/2024 18:41
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
08/05/2024 18:39
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP HÀ VIỆT
08/05/2024 18:37
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/04/2024 12:16
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VITA
25/04/2024 12:14
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
25/04/2024 12:09
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sân chơi H1-H4, H8-H9 phường Thanh Xuân Nam của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
20/04/2024 18:00
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang nhà hội họp khu tập thể G4, G5 phường Thanh Xuân Nam của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
20/04/2024 17:54
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂM ĐỨC TÀI (TĐT)
31/01/2024 15:42
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 3 của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/01/2024 22:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ AN PHÁT
08/05/2024 18:41
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
08/05/2024 18:39
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP HÀ VIỆT
08/05/2024 18:37
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/04/2024 12:16
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VITA
25/04/2024 12:14
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
25/04/2024 12:09
UBND phường Thanh Xuân Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo sân chơi H1-H4, H8-H9 phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
20/04/2024 18:00
UBND phường Thanh Xuân Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang nhà hội họp khu tập thể G4, G5 phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
20/04/2024 17:54
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂM ĐỨC TÀI (TĐT)
31/01/2024 15:42
UBND phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/01/2024 22:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ AN PHÁT
08/05/2024 18:41
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
08/05/2024 18:39
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP HÀ VIỆT
08/05/2024 18:37
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/04/2024 12:16
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VITA
25/04/2024 12:14
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
25/04/2024 12:09
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sân chơi H1-H4, H8-H9 phường Thanh Xuân Nam của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
20/04/2024 18:00
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang nhà hội họp khu tập thể G4, G5 phường Thanh Xuân Nam của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
20/04/2024 17:54
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂM ĐỨC TÀI (TĐT)
31/01/2024 15:42
Bên mời thầu UBND phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 3 của chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/01/2024 22:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Xuân Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở người đàn ông, miệng là cửa vào của tâm hồn. Ở người phụ nữ, nó là cửa ra của trái tim. "
A.Bierce
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026