Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.932.404.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.800.163.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.932.404.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.800.163.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
23/09/2022 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn phát triển đầu tư An Phát
23/09/2022 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư, xây dựng và thương mại quốc tế Vita
23/09/2022 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
15/09/2022 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
15/09/2022 20:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Đức Tài (TĐT)
15/09/2022 20:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 58, 24 phố Triều Khúc, phường Thanh Xuân Nam.
12/09/2022 18:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 445 đường Nguyễn Trãi và ngõ 50 đường Nguyễn Xiển, phường Thanh Xuân Nam.
12/09/2022 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 49 phố Triều Khúc, phường Thanh Xuân Nam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
12/09/2022 13:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
06/09/2022 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
23/09/2022 16:42
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn phát triển đầu tư An Phát
23/09/2022 16:37
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư, xây dựng và thương mại quốc tế Vita
23/09/2022 16:32
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thanh Sơn
15/09/2022 20:38
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển xây dựng Quang Phát
15/09/2022 20:33
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Đức Tài (TĐT)
15/09/2022 20:29
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 445 đường Nguyễn Trãi và ngõ 50 đường Nguyễn Xiển, phường Thanh Xuân Nam với 4 gói thầu.
12/09/2022 18:43
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngách 477/17 đường Nguyễn Trãi, phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
12/09/2022 18:43
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 58, 24 phố Triều Khúc, phường Thanh Xuân Nam với 4 gói thầu.
12/09/2022 18:28
Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 49 phố Triều Khúc, phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
12/09/2022 13:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
23/09/2022 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn phát triển đầu tư An Phát
23/09/2022 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư, xây dựng và thương mại quốc tế Vita
23/09/2022 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
15/09/2022 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
15/09/2022 20:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Đức Tài (TĐT)
15/09/2022 20:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 58, 24 phố Triều Khúc, phường Thanh Xuân Nam.
12/09/2022 18:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 445 đường Nguyễn Trãi và ngõ 50 đường Nguyễn Xiển, phường Thanh Xuân Nam.
12/09/2022 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 49 phố Triều Khúc, phường Thanh Xuân Nam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam với 3 gói thầu.
12/09/2022 13:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam.
06/09/2022 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lý trí là nền tảng cho sự chắc chắn của mọi tri thức mà ta đạt được. "
Leonhard Euler
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.