Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.699.010.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.699.009.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.699.010.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.699.009.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm:
Mua suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại các trường tiểu học công lập trên địa bàn phường Thượng Cát năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát với 2 gói thầu.
03/09/2026 09:49
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn nắn chuyển, số hóa bản đồ, chuyển địa giới hành chính lên BĐHT và trích đo thửa đất phục vụ GPMB của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THĂNG LONG
19/09/2025 16:41
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn khảo sát và thiết kế bản vẽ thi công - Lập dự toán của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC SÔNG HỒNG
19/09/2025 16:37
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng
19/09/2025 16:34
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, Kết quả LCNT các gói thầu còn lại của dự án của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HHP VIỆT NAM
19/09/2025 09:12
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu số 20; 24; 25 của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
19/09/2025 09:09
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
19/09/2025 09:07
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng tuyến đường nối từ đường vào khu công nghiệp Nam Thăng Long đến đường vành đai 3,5 của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát với 19 gói thầu.
12/09/2025 16:09
UBND phường Thượng Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường nối từ đường vào khu công nghiệp Nam Thăng Long đến đường Vành đai 3,5.
12/09/2025 14:14
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường nối từ Cầu Mới đến đường quy hoạch của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát với 9 gói thầu.
03/09/2025 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Thượng Cát đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường nối từ Cầu Mới đến đường quy hoạch với 9 gói thầu.
03/09/2025 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm:
Mua suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại các trường tiểu học công lập trên địa bàn phường Thượng Cát năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát với 2 gói thầu.
03/09/2026 09:49
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn nắn chuyển, số hóa bản đồ, chuyển địa giới hành chính lên BĐHT và trích đo thửa đất phục vụ GPMB của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THĂNG LONG
19/09/2025 16:41
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn khảo sát và thiết kế bản vẽ thi công - Lập dự toán của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC SÔNG HỒNG
19/09/2025 16:37
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng
19/09/2025 16:34
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, Kết quả LCNT các gói thầu còn lại của dự án của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HHP VIỆT NAM
19/09/2025 09:12
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu số 20; 24; 25 của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
19/09/2025 09:09
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
19/09/2025 09:07
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng tuyến đường nối từ đường vào khu công nghiệp Nam Thăng Long đến đường vành đai 3,5 của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát với 19 gói thầu.
12/09/2025 16:09
UBND phường Thượng Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường nối từ đường vào khu công nghiệp Nam Thăng Long đến đường Vành đai 3,5.
12/09/2025 14:14
Bên mời thầu UBND phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường nối từ Cầu Mới đến đường quy hoạch của chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát với 9 gói thầu.
03/09/2025 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thượng Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con ruồi chết vì giọt mật. Đàn bà chết vì đàn ông nhiều lời. Đàn ông chết vì vợ đẹp. Cha mẹ thì chết vì con bất hiếu. "
Kant
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh