Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.928.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.026.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.928.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.026.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tuyến đường đấu nối Quần thể văn hóa, thể thao huyện tới đường Tự - Dương Huy của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ với 6 gói thầu.
21/08/2026 14:48
UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường đấu nối Quần thể văn hoá, thể thao huyện tới đường Tự - Dương Huy.
21/08/2026 14:14
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
10/06/2026 16:33
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
10/06/2026 16:29
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Việt Bắc Ninh
12/04/2026 08:57
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chống mối công trình của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TRỪ MỐI & KHỬ TRÙNG BẮC GIANG
12/04/2026 08:54
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chống mối công trình của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH DUẨN
06/04/2026 09:40
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
06/04/2026 09:37
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI THỐNG NHẤT
03/04/2026 10:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VÂN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NAM - INVEST
25/03/2026 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VÂN HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy để giai cấp thống trị run rẩy trước cách mạng cộng sản. Người vô sản không có gì để mất ngoài xiềng xích. Họ có thể thắng được cả thế giới. Người lao động tại mọi quốc gia, hãy đoàn kết! "
Karl Marx
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh