Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.937.969.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.921.893.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.937.969.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.921.893.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500: Điểm dân cư đô thị thị trấn Cam Lộ, huyện Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
29/04/2025 11:18
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Cơ sở hạ tầng khu dân cư phía Bắc đường Hàm Nghi (giai đoạn 2). của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 4 gói thầu.
29/04/2025 11:08
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa và học tập cộng đồng khu phố 5, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
29/04/2025 10:23
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm Văn hóa và Học tập cộng đồng khu phố 5, thị trấn Cam Lộ.
29/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa và học tập cộng đồng khu phố 9, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
26/02/2025 15:38
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông kiệt 20, đường Trần Hưng Đạo, khu phố 8, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
25/02/2025 15:19
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN FORD BEN
10/12/2024 10:55
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải TBMT Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 16:26
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Đình làng và chợ Phiên Cam Lộ; Hạng mục: Xây dựng khuôn viên, bia tưởng niệm. của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 4 gói thầu.
24/10/2024 16:30
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà bia ghi danh liệt sỹ tại Khu phố 1, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 2 gói thầu.
19/08/2024 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500: Điểm dân cư đô thị thị trấn Cam Lộ, huyện Cam Lộ với 3 gói thầu.
29/04/2025 11:18
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Cơ sở hạ tầng khu dân cư phía Bắc đường Hàm Nghi (giai đoạn 2). với 4 gói thầu.
29/04/2025 11:08
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa và học tập cộng đồng khu phố 5, thị trấn Cam Lộ với 3 gói thầu.
29/04/2025 10:23
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa và học tập cộng đồng khu phố 9, thị trấn Cam Lộ với 3 gói thầu.
26/02/2025 15:38
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Đường giao thông kiệt 20, đường Trần Hưng Đạo, khu phố 8, thị trấn Cam Lộ với 3 gói thầu.
25/02/2025 15:19
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ công bố kết quả gói thầu Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN FORD BEN
10/12/2024 10:55
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ công bố KQMT gói thầu Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 05:54
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải TBMT Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 16:26
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Đình làng và chợ Phiên Cam Lộ; Hạng mục: Xây dựng khuôn viên, bia tưởng niệm. với 4 gói thầu.
24/10/2024 16:30
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà bia ghi danh liệt sỹ tại Khu phố 1, thị trấn Cam Lộ với 2 gói thầu.
19/08/2024 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500: Điểm dân cư đô thị thị trấn Cam Lộ, huyện Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
29/04/2025 11:18
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Cơ sở hạ tầng khu dân cư phía Bắc đường Hàm Nghi (giai đoạn 2). của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 4 gói thầu.
29/04/2025 11:08
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa và học tập cộng đồng khu phố 5, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
29/04/2025 10:23
UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm Văn hóa và Học tập cộng đồng khu phố 5, thị trấn Cam Lộ.
29/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa và học tập cộng đồng khu phố 9, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
26/02/2025 15:38
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông kiệt 20, đường Trần Hưng Đạo, khu phố 8, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 3 gói thầu.
25/02/2025 15:19
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN FORD BEN
10/12/2024 10:55
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải TBMT Xây dựng toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 16:26
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Đình làng và chợ Phiên Cam Lộ; Hạng mục: Xây dựng khuôn viên, bia tưởng niệm. của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 4 gói thầu.
24/10/2024 16:30
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CAM LỘ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà bia ghi danh liệt sỹ tại Khu phố 1, thị trấn Cam Lộ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ với 2 gói thầu.
19/08/2024 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CAM LỘ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới này, không biết có bao nhiêu thứ không phải cứ nỗ lực là có thể đạt được, đôi khi càng nỗ lực lại càng chỉ có thể mở lớn mắt nhìn nó theo gió bay đi. "
Bùi Lễ
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh