Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 76 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 97,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.871.206.339 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.788.592.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 97,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.871.206.339 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.788.592.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LONG
01/04/2025 14:33
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HOÀNG THỊNH
25/03/2025 00:14
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
25/03/2025 00:11
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, lắp đặt tấm đan, nạo vét kênh tưới, tiêu đoạn từ ông Ghi đi kênh N3; Đoạn ông Nại đi cống ao dừng; Nạo vét kênh tiêu đông Công ty Winner Vina; Nạo vét kênh tiêu ông Xếp đoạn từ đất thầu ông Kiệm đi kênh Sao Sa của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn với 5 gói thầu.
25/03/2025 00:05
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 21:52
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 17:58
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM TUẤN PHÁT
13/03/2025 17:27
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THANH
11/03/2025 23:08
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
11/03/2025 23:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LONG
01/04/2025 14:33
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HOÀNG THỊNH
25/03/2025 00:14
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
25/03/2025 00:11
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 09:06
UBND Thị trấn Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 21:52
UBND Thị trấn Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 17:58
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM TUẤN PHÁT
13/03/2025 17:27
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THANH
11/03/2025 23:08
UBND Thị trấn Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
11/03/2025 23:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LONG
01/04/2025 14:33
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HOÀNG THỊNH
25/03/2025 00:14
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
25/03/2025 00:11
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, lắp đặt tấm đan, nạo vét kênh tưới, tiêu đoạn từ ông Ghi đi kênh N3; Đoạn ông Nại đi cống ao dừng; Nạo vét kênh tiêu đông Công ty Winner Vina; Nạo vét kênh tiêu ông Xếp đoạn từ đất thầu ông Kiệm đi kênh Sao Sa của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn với 5 gói thầu.
25/03/2025 00:05
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 21:52
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 17:58
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM TUẤN PHÁT
13/03/2025 17:27
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THANH
11/03/2025 23:08
Bên mời thầu UBND Thị trấn Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
11/03/2025 23:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn là chủ đầu tư của 37 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Nga Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách duy nhất để tìm ra giới hạn của những điều có thể là vượt qua chúng để tiến vào những điều không thể. "
Arthur C. Clarke
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info