Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 70 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 78,13%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.434.955.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.832.706.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 78,13%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.434.955.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.832.706.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
25/06/2025 09:54
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
24/06/2025 11:40
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:32
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:23
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
11/06/2025 17:02
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
10/06/2025 20:01
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khuôn viên cây xanh hồ sinh thái Đè Răm, tổ dân phố Minh Lương của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 5 gói thầu.
10/06/2025 11:39
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng khuôn viên cây xanh hồ sinh thái Đè Răm, tổ dân phố Minh Lương.
10/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 08:57
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
05/06/2025 21:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố kết quả gói thầu Xây dựng + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
25/06/2025 09:54
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
24/06/2025 11:40
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố KQMT gói thầu Xây dựng + Thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
22/06/2025 08:02
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải TBMT Xây dựng + Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:32
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
11/06/2025 17:02
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
10/06/2025 20:01
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải KHLCNT Hạ tầng khuôn viên cây xanh hồ sinh thái Đè Răm, tổ dân phố Minh Lương với 5 gói thầu.
10/06/2025 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
25/06/2025 09:54
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
24/06/2025 11:40
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:32
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:23
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
11/06/2025 17:02
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
10/06/2025 20:01
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khuôn viên cây xanh hồ sinh thái Đè Răm, tổ dân phố Minh Lương của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 5 gói thầu.
10/06/2025 11:39
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng khuôn viên cây xanh hồ sinh thái Đè Răm, tổ dân phố Minh Lương.
10/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 08:57
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
05/06/2025 21:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 32 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 95 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhà khoa học phải tìm kiếm chân lý, phải quý trọng chân lý hơn những ước mơ hay những mối quan hệ của riêng của mình. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh