Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.386.194.678 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.032.243.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.386.194.678 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.032.243.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông năm 2025 của Thị trấn Thịnh Vượng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị điện Chính Hòa
26/05/2025 10:34
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông năm 2025 của thị trấn Thịnh Vượng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
26/05/2025 09:54
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG AN NINH BÌNH
15/05/2025 15:08
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:46
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông.
15/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẮC LỘC
14/05/2025 16:46
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN LẬP NINH BÌNH
09/05/2025 14:44
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 79
29/04/2025 16:51
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 16:30
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 868
28/04/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông năm 2025 của Thị trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị điện Chính Hòa
26/05/2025 10:34
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đăng tải KHLCNT Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông năm 2025 của thị trấn Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
26/05/2025 09:54
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Dịch vụ Bình An, CÔNG TY TNHH HOÀNG AN NINH BÌNH
15/05/2025 15:08
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đăng tải KHLCNT Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:46
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẮC LỘC
14/05/2025 16:46
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN LẬP NINH BÌNH
09/05/2025 14:44
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 10:31
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 79
29/04/2025 16:51
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đăng tải TBMT Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 16:30
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 868
28/04/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông năm 2025 của Thị trấn Thịnh Vượng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị điện Chính Hòa
26/05/2025 10:34
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông năm 2025 của thị trấn Thịnh Vượng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
26/05/2025 09:54
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG AN NINH BÌNH
15/05/2025 15:08
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:46
UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp đèn NLMT thương hiệu Rạng Đông.
15/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẮC LỘC
14/05/2025 16:46
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN LẬP NINH BÌNH
09/05/2025 14:44
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 79
29/04/2025 16:51
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09:Thi công xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 16:30
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Thịnh Vượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 868
28/04/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Thịnh Vượng là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kẻ tự cho mình là giỏi thì tai không nghe được lời khôn lẽ phải nữa. "
Gia Ngữ
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info