Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.780.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.755.941.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.780.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.755.941.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG
16/06/2025 09:57
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dương Minh
16/06/2025 09:54
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải KHLCNT Bảo quản, tu bổ, tôn tạo các Hạng mục phụ trợ Di tích lịch sử văn hóa Đình Thi, thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa, Hạng mục: Sân lát gạch, rãnh thoát nước, bồn hoa của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát với 2 gói thầu.
10/06/2025 09:51
UBND Thị Trấn Yên Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo quản, tu bổ, tôn tạo các Hạng mục phụ trợ Di tích lịch sử văn hóa Đình Thi, thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa, Hạng mục: Sân lát gạch, rãnh thoát nước, bồn hoa.
10/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
05/05/2025 10:38
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG
05/05/2025 10:36
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải KHLCNT Bảo quản, tu bổ, tôn tạo các Hạng mục phụ trợ Di tích lịch sử văn hóa Đình Thi, thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa, Hạng mục: Sân lát gạch, rãnh thoát nước, bồn hoa của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát với 2 gói thầu.
23/04/2025 14:52
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát với 1 gói thầu.
05/02/2025 08:29
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN HÀ
31/12/2024 08:35
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN HƯNG
31/12/2024 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG
16/06/2025 09:57
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dương Minh
16/06/2025 09:54
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THANH HÓA
05/05/2025 10:38
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG
05/05/2025 10:36
UBND Thị Trấn Yên Cát đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
05/02/2025 08:29
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN HÀ
31/12/2024 08:35
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN HƯNG
31/12/2024 08:33
UBND Thị Trấn Yên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN HÀ
31/12/2024 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG
16/06/2025 09:57
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dương Minh
16/06/2025 09:54
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải KHLCNT Bảo quản, tu bổ, tôn tạo các Hạng mục phụ trợ Di tích lịch sử văn hóa Đình Thi, thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa, Hạng mục: Sân lát gạch, rãnh thoát nước, bồn hoa của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát với 2 gói thầu.
10/06/2025 09:51
UBND Thị Trấn Yên Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo quản, tu bổ, tôn tạo các Hạng mục phụ trợ Di tích lịch sử văn hóa Đình Thi, thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa, Hạng mục: Sân lát gạch, rãnh thoát nước, bồn hoa.
10/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
05/05/2025 10:38
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG
05/05/2025 10:36
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải KHLCNT Bảo quản, tu bổ, tôn tạo các Hạng mục phụ trợ Di tích lịch sử văn hóa Đình Thi, thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa, Hạng mục: Sân lát gạch, rãnh thoát nước, bồn hoa của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát với 2 gói thầu.
23/04/2025 14:52
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 thị trấn Yên Cát, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát với 1 gói thầu.
05/02/2025 08:29
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN HÀ
31/12/2024 08:35
Bên mời thầu UBND Thị Trấn Yên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN HƯNG
31/12/2024 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị Trấn Yên Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì quyến rũ bằng sự dịu dàng của trái tim. "
Jane Austen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh