Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 165 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 134 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,15%, Xây lắp 68,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.005.497.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.452.031.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,15%, Xây lắp 68,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.005.497.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.452.031.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG VŨ PHÁT ĐẠT
16/06/2025 17:30
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TIẾN ĐẠT
16/06/2025 17:17
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
16/06/2025 14:28
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM
16/06/2025 14:25
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM
16/06/2025 14:19
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NAM
16/06/2025 14:16
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
16/06/2025 09:45
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THẠCH NGUYỄN
16/06/2025 09:43
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG TRUNG
09/06/2025 09:30
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NAM
16/06/2025 14:28
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM
16/06/2025 14:25
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM
16/06/2025 14:19
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NAM
16/06/2025 14:16
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THỐNG NHẤT
27/05/2025 15:29
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂY ĐÔ
27/05/2025 15:26
UBND XÃ AN PHÚ TÂY đăng tải KHLCNT Duy tu Đường hẻm tổ 1 ấp 2 (Mười Đường), xã An Phú Tây với 4 gói thầu.
27/05/2025 15:17
UBND XÃ AN PHÚ TÂY đăng tải KHLCNT Hẻm tổ 12 (Hai Tài) ấp 1, xã An Phú Tây với 3 gói thầu.
27/05/2025 14:26
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
22/05/2025 20:59
UBND XÃ AN PHÚ TÂY công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
22/05/2025 20:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG VŨ PHÁT ĐẠT
16/06/2025 17:30
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TIẾN ĐẠT
16/06/2025 17:17
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
16/06/2025 14:28
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM
16/06/2025 14:25
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM
16/06/2025 14:19
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NAM
16/06/2025 14:16
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
16/06/2025 09:45
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THẠCH NGUYỄN
16/06/2025 09:43
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG TRUNG
09/06/2025 09:30
Bên mời thầu UBND XÃ AN PHÚ TÂY đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY là chủ đầu tư của 47 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 47 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY là chủ đầu tư của 165 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ AN PHÚ TÂY là chủ đầu tư có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có hai thứ mà người ta mong muốn hơn là tình dục và tiền bạc… đó là sự công nhận và lời khen ngợi. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh