Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã An Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.020.308.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.961.366.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã An Thượng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.020.308.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.961.366.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH TÙNG
15/12/2024 15:16
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 20:12
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 18:46
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
20/11/2024 15:43
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thân Trường
19/11/2024 21:25
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/10/2024 16:42
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU
17/10/2024 22:42
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải KHLCNT Cứng hóa đường bê tông nội đồng (tuyến thôn Lan Thượng, xã An Thượng) của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với 5 gói thầu.
17/10/2024 22:40
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT; kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
17/10/2024 22:35
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2024 21:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã An Thượng công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU
17/10/2024 22:42
UBND xã An Thượng đăng tải KHLCNT Cứng hóa đường bê tông nội đồng (tuyến thôn Lan Thượng, xã An Thượng) với 5 gói thầu.
17/10/2024 22:40
UBND xã An Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT; kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
17/10/2024 22:35
UBND xã An Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT; kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
09/10/2024 15:54
UBND xã An Thượng công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU
09/10/2024 15:52
UBND xã An Thượng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đập Đồng Bục + mương dẫn nước với 4 gói thầu.
25/09/2024 17:37
UBND xã An Thượng đăng tải KHLCNT Cứng hóa đường bê tông nội đồng (tuyến thôn Lan Thượng, xã An Thượng) với 5 gói thầu.
25/09/2024 17:25
UBND xã An Thượng đăng tải KHLCNT Mua cây xanh cải tạo cảnh quan môi trường sáng - xanh -sạch - đẹp thôn Đồng Bục xã An Thượng năm 2024 với 1 gói thầu.
25/09/2024 16:38
UBND xã An Thượng đăng tải KHLCNT Lắp đặt cột và mua bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu trung tâm xã và dọc đường giao thông trên địa bàn xã An Thượng với 1 gói thầu.
25/09/2024 16:21
UBND xã An Thượng đăng tải KHLCNT Mua cây xanh cải tạo cảnh quan môi trường sáng - xanh - sạch - đẹp thôn Đồng Bục xã An Thượng với 1 gói thầu.
25/09/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH TÙNG
15/12/2024 15:16
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 20:12
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 18:46
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
20/11/2024 15:43
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thân Trường
19/11/2024 21:25
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/10/2024 16:42
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU
17/10/2024 22:42
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải KHLCNT Cứng hóa đường bê tông nội đồng (tuyến thôn Lan Thượng, xã An Thượng) của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với 5 gói thầu.
17/10/2024 22:40
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT; kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
17/10/2024 22:35
Bên mời thầu UBND xã An Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư UBND xã An Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2024 21:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Thượng là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Thượng là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Thượng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Thượng là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Thượng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người phần lớn cảm thấy thoải mái với những vấn đề cũ hơn là với những giải pháp mới. "
Charles Brower
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh