Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và dự phòng

Tìm thấy: 18:47 28/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đập Đồng Bục + mương dẫn nước
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và dự phòng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí đất trồng lúa; ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
20:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1078/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã An Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:46 28/11/2024
đến
20:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIẾN VƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Mỏ Trạng - Xã Tam Tiến - Huyện Yên Thế - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU Tư vấn lập E-HSMT Số 168 đường Huyền Quang - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 168 đường Huyền Quang - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ các loại
1
2
Máy đào đất
1
3
Đầm bàn
1
4
Đầm dùi
1
5
Đầm cóc
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Máy cắt, uốn thép
1
9
Máy bơm nước
1
10
Máy ủi
1
11
Máy toàn đạc điện tử/kinh vỹ/thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào xúc đất bằng máy đào - Cấp đất I
0.316
100m3
2
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.264
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.721
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
1.163
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
16.282
10m³/1km
6
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
50.921
m3
7
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.372
100m2
8
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
37.93
m3
9
Xếp đá khan có chít mạch, mái dốc thẳng, vữa XM M100, PCB40
139.155
m3
10
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 48mm
0.16
100m
11
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
19.04
m2
12
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
4.75
m3
13
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
19
m3
14
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.853
m3
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.243
m2
16
Mương tuyến 1
17
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
4.239
100m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
2.201
100m3
19
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
34.787
m3
20
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.739
100m2
21
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
104.36
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
151.923
m3
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Vữa XM M75, XM PCB40
1215.008
m2
24
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
25.752
m2
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, xà dầm
0.317
100m2
26
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.258
tấn
27
Bê tông xà dầm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.765
m3
28
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
115
1 cấu kiện
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.062
100m2
30
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.109
tấn
31
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.605
m3
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
10
1cấu kiện
33
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.05
100m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.042
100m3
35
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.563
m3
36
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.022
100m2
37
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.823
m3
38
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.544
m3
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Vữa XM M75, XM PCB40
27.059
m2
40
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.631
100m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.332
100m3
42
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1.287
m3
43
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.089
100m2
44
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
4.222
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.506
m3
46
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.054
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.046
tấn
48
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.726
m3
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
36.536
m2
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.059
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây