Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.399.594.071 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.194.535.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.399.594.071 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.194.535.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 14:35
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đóng của UBND xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với 3 gói thầu.
04/04/2025 21:32
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển giao công nghệ Quy hoạch xây dựng
17/09/2024 17:25
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÀI PHÚC THỊNH
09/08/2024 11:38
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2024 22:29
UBND XÃ BÌNH LÃNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mở rộng Đường Lê Văn Tâm (Giai Đoạn 2).
12/07/2024 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH
09/07/2024 00:21
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
09/07/2024 00:18
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với 3 gói thầu.
09/07/2024 00:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 10:08
UBND XÃ BÌNH LÃNG công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 10:48
UBND XÃ BÌNH LÃNG đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 14:35
UBND XÃ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đóng của UBND xã Bình Lãng với 3 gói thầu.
04/04/2025 21:32
UBND XÃ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH
09/07/2024 00:21
UBND XÃ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
09/07/2024 00:18
UBND XÃ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng với 3 gói thầu.
09/07/2024 00:15
UBND XÃ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN THỊ NGỌC DIỄM
29/06/2024 08:35
UBND XÃ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
29/06/2024 08:30
UBND XÃ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Bê tông sân, mái che Trung tâm văn hóa Thể thao và Học tập cộng đồng với 1 gói thầu.
25/06/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 14:35
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đóng của UBND xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với 3 gói thầu.
04/04/2025 21:32
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển giao công nghệ Quy hoạch xây dựng
17/09/2024 17:25
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÀI PHÚC THỊNH
09/08/2024 11:38
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2024 22:29
UBND XÃ BÌNH LÃNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mở rộng Đường Lê Văn Tâm (Giai Đoạn 2).
12/07/2024 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH
09/07/2024 00:21
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
09/07/2024 00:18
Bên mời thầu UBND XÃ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Bình Lãng của chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG với 3 gói thầu.
09/07/2024 00:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tâm bạn an lạc hạnh phúc thì ở nơi nào cũng an lạc hạnh phúc. Khi trí tuệ khai mở trong tâm bạn thì bất kỳ nơi nào bạn nhìn đến cũng đều là chân lý. Chân lý ở khắp mọi nơi, chẳng khác chi một khi biết đọc chữ thì ở đâu bạn cũng đọc chữ được. "
Thiền sư Ajahn Chah
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info