Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.818.215.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.439.112.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.818.215.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.439.112.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG BẢO CHI
19/05/2025 16:15
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải TBMT Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 10:14
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
09/05/2025 15:23
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với 2 gói thầu.
09/05/2025 10:38
UBND XÃ BÙ NHO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát..
09/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế cho các thôn của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Quốc Trượng
19/11/2024 14:37
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế cho các thôn của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 10:15
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế cho các thôn của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:20
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Là sân bê tông xi măng Hội trường thôn Tân Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHONG LỘC PHÁT
09/08/2024 23:56
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải KHLCNT Là sân bê tông xi măng Hội trường thôn Tân Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với 1 gói thầu.
09/08/2024 23:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ BÙ NHO công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
09/05/2025 15:23
UBND XÃ BÙ NHO đăng tải KHLCNT Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. với 2 gói thầu.
09/05/2025 10:38
UBND XÃ BÙ NHO công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế cho các thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Quốc Trượng
19/11/2024 14:37
UBND XÃ BÙ NHO công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn ghế cho các thôn với 2 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 16:03
UBND XÃ BÙ NHO đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế cho các thôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 10:15
UBND XÃ BÙ NHO công bố kết quả gói thầu Là sân bê tông xi măng Hội trường thôn Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHONG LỘC PHÁT
09/08/2024 23:56
UBND XÃ BÙ NHO đăng tải KHLCNT Là sân bê tông xi măng Hội trường thôn Tân Hòa với 1 gói thầu.
09/08/2024 23:54
UBND XÃ BÙ NHO công bố kết quả gói thầu Thi công Làm sân BTXM hội trường thôn Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHONG LỘC PHÁT
09/08/2024 23:48
UBND XÃ BÙ NHO đăng tải KHLCNT Làm sân BTXM hội trường thôn Tân Phước với 1 gói thầu.
09/08/2024 23:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG BẢO CHI
19/05/2025 16:15
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải TBMT Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 10:14
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
09/05/2025 15:23
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát. của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với 2 gói thầu.
09/05/2025 10:38
UBND XÃ BÙ NHO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa đoạn đường từ ngã ba vào Hội trường thôn Tân Phước (cách 70 m) đến tiếp giáp xưởng điều Quang Huy Phát..
09/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế cho các thôn của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Quốc Trượng
19/11/2024 14:37
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế cho các thôn của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 10:15
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế cho các thôn của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:20
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Là sân bê tông xi măng Hội trường thôn Tân Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHONG LỘC PHÁT
09/08/2024 23:56
Bên mời thầu UBND XÃ BÙ NHO đã đăng tải KHLCNT Là sân bê tông xi măng Hội trường thôn Tân Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO với 1 gói thầu.
09/08/2024 23:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BÙ NHO là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy luôn tập trung vào cách sử dụng thời gian hữu hiệu nhất. Đây là điều chia tách giữa người thắng và kẻ thua. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info