Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.151.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.116.528.568 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.151.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.116.528.568 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
15/04/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 20:55
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải KHLCNT Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với 2 gói thầu.
31/03/2025 15:55
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị+ dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÂU PHÁT
24/09/2024 16:11
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị+ dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 15:53
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả HSDT của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
11/09/2024 11:09
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT và đanh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN
11/09/2024 11:06
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với 5 gói thầu.
11/09/2024 11:00
UBND xã Châu Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa.
11/09/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với 5 gói thầu.
29/08/2024 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Châu Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
15/04/2025 08:46
UBND xã Châu Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa với 2 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 16:14
UBND xã Châu Hóa đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 20:55
UBND xã Châu Hóa đăng tải KHLCNT Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa với 2 gói thầu.
31/03/2025 15:55
UBND xã Châu Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
11/09/2024 11:09
UBND xã Châu Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT và đanh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN
11/09/2024 11:06
UBND xã Châu Hóa đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa với 5 gói thầu.
11/09/2024 11:00
UBND xã Châu Hóa đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa với 5 gói thầu.
29/08/2024 10:28
UBND xã Châu Hóa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa, bảo dưỡng khuôn viên các trường học trên địa bàn xã Châu Hóa với 6 gói thầu.
27/05/2024 11:17
UBND xã Châu Hóa công bố kết quả gói thầu Quản lý
dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư Phan Gia QB
06/05/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
15/04/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình: Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 20:55
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải KHLCNT Thiết lập hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với 2 gói thầu.
31/03/2025 15:55
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị+ dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÂU PHÁT
24/09/2024 16:11
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị+ dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 15:53
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả HSDT của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
11/09/2024 11:09
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT và đanh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN
11/09/2024 11:06
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với 5 gói thầu.
11/09/2024 11:00
UBND xã Châu Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa.
11/09/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Châu Hóa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Lâm Lang, xã Châu Hóa của chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa với 5 gói thầu.
29/08/2024 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái đẹp là thứ duy nhất mà thời gian không thể làm tổn hại. Triết lý sẽ rơi rụng như cát, tín ngưỡng sẽ không ngừng bị thay thế, nhưng cái đẹp luôn là niềm vui suốt vĩnh hằng. "
Oscar Wilde
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh