Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.040.413.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.532.183.870 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.040.413.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.532.183.870 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Chánh của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
23/04/2025 07:53
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
21/04/2025 21:49
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV PHƯỚC THÀNH
21/04/2025 21:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
21/04/2025 21:20
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường Đth 5 thôn Đại Khương từ nhà Bà Hưng - ĐH10ĐL (Đoạn ĐH10ĐL đi Sân vận động xã Đại Chánh).
21/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựngcông trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 16:14
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 16:11
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thẩu công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM. của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
21/04/2025 21:49
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV PHƯỚC THÀNH
21/04/2025 21:39
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 16:16
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựngcông trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 16:14
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 16:11
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 15:48
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 15:44
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:: Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Chánh của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
23/04/2025 07:53
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
21/04/2025 21:49
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV PHƯỚC THÀNH
21/04/2025 21:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
21/04/2025 21:20
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường Đth 5 thôn Đại Khương từ nhà Bà Hưng - ĐH10ĐL (Đoạn ĐH10ĐL đi Sân vận động xã Đại Chánh).
21/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựngcông trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 16:14
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 16:11
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thẩu công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM. của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH là chủ đầu tư của 80 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hoa giống như những thông điệp từ Chúa trời. "
Marie Corelli
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh