Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.186.932.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.043.359.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.186.932.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.043.359.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TẤN TÀI LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Chánh của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
23/04/2025 07:53
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
21/04/2025 21:49
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV PHƯỚC THÀNH
21/04/2025 21:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
21/04/2025 21:20
Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường Đth 5 thôn Đại Khương từ nhà Bà Hưng - ĐH10ĐL (Đoạn ĐH10ĐL đi Sân vận động xã Đại Chánh).
21/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựngcông trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 16:14
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 16:11
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thẩu công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM. của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
21/04/2025 21:49
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV PHƯỚC THÀNH
21/04/2025 21:39
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 16:16
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựngcông trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 16:14
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 16:11
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 15:48
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 15:44
UBND XÃ ĐẠI CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:: Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TẤN TÀI LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Chánh của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
23/04/2025 07:53
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
21/04/2025 21:49
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV PHƯỚC THÀNH
21/04/2025 21:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
21/04/2025 21:20
Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường Đth 5 thôn Đại Khương từ nhà Bà Hưng - ĐH10ĐL (Đoạn ĐH10ĐL đi Sân vận động xã Đại Chánh).
21/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vương Thịnh Phát
19/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựngcông trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XD PHƯỚC THỊNH
19/04/2025 16:14
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 16:11
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thẩu công trình: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường ĐTh2 từ đội 4 đi đội 5 thôn Thạnh Phú (Đoạn từ ngõ nhà ông Tô Tám đi ngõ nhà ông Phạm Năm); Hạng mục: Nền và mặt đường BTXM. của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình:Đường bê tông giao thông nội đồng từ nhà bà Tô Thị Phước đến nhà ông Trương Đình Thi; hạng mục: Nền và mặt đường BTXM của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HOÀN THỊNH
19/04/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 99 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH đã đăng tải 75 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI CHÁNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tiến bộ của nhân loại không tự động cũng chẳng phải là chắc chắn xảy ra… Mỗi bước tiến tới mục tiêu công lý đòi hỏi sự hy sinh, đau khổ và đấu tranh; những nỗ lực không ngừng nghỉ và mối quan tâm nhiệt huyết của những cá nhân đổ hết tâm sức. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".