Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.140.548.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.135.083.538 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.140.548.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.135.083.538 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/06/2022 13:49
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2022 16:56
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
24/06/2022 09:56
UBND xã Đăk Nuê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar.
24/06/2022 07:00
UBND xã Đăk Nuê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar.
24/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Mua (bò vàng địa phương) để thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chăn nuôi bò sinh sản nguồn vốn sự nghiệp (chương trình 30A) để thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2020 ở xã Đăk Nuê của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/08/2020 08:01
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Mua (bò vàng địa phương) để thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chăn nuôi bò sinh sản nguồn vốn sự nghiệp (chương trình 30A) để thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2020 ở xã Đăk Nuê của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
27/08/2020 07:53
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông buôn PaiBi, xã Đăk Nuê của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
12/06/2020 08:26
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nội buôn Mih (từ nhà Ô Y B’Him đến Ô Y Măng) của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
27/05/2020 15:43
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nội buôn Mih (từ nhà ông Thành đến bờ hồ Ea Nuê); Hạng mục: Nền, móng, mặt đường và hệ thống thoát nước. của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
27/05/2020 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đăk Nuê đăng tải TBMT Mua (bò vàng địa phương) để thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chăn nuôi bò sinh sản nguồn vốn sự nghiệp (chương trình 30A) để thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2020 ở xã Đăk Nuê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/08/2020 08:01
UBND xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT Đường giao thông buôn PaiBi, xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
12/06/2020 08:26
UBND xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nội buôn Mih (từ nhà Ô Y B’Him đến Ô Y Măng) với 1 gói thầu.
27/05/2020 15:43
UBND xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nội buôn Mih (từ nhà ông Thành đến bờ hồ Ea Nuê); Hạng mục: Nền, móng, mặt đường và hệ thống thoát nước. với 1 gói thầu.
27/05/2020 15:38
UBND xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường giao thông nội đồng từ nhà ông Thọ đến cánh đồng buôn Dhăm 1, xã Đắk Nuê với 1 gói thầu.
24/04/2020 11:09
UBND xã Đăk Nuê công bố kết quả gói thầu Đường giao thông nội 2 buôn Kdiê 1,2, xã ĐăkNuê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Đại Phát
04/12/2019 16:38
UBND xã Đăk Nuê đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản ( bò địa phương) để thực hiện dự án hỗ trợ phát triển sản xuất thuộc chuong trình 30a năm 2019 tại xã Đăk Nuê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/11/2019 14:51
UBND xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT Mua bò cái sinh sản ( bò địa phương) để thực hiện dự án hỗ trợ phát triển sản xuất thuộc chuong trình 30a năm 2019 tại xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
20/11/2019 14:49
UBND xã Đăk Nuê đăng tải TBMT Mua giống bò cái sinh sản (bò địa phương) để hỗ trợ nhân rộng mô hình giảm nghèo thuộc chương trình 30a nam 2019 tại xã Đăk Nuê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/11/2019 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/06/2022 13:49
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2022 16:56
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
24/06/2022 09:56
UBND xã Đăk Nuê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar.
24/06/2022 07:00
UBND xã Đăk Nuê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm lắp đặt 03 cụm loa phát thanh tại Buôn Pai Bi, Buôn Dlay và Buôn Đăk Sar.
24/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Mua (bò vàng địa phương) để thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chăn nuôi bò sinh sản nguồn vốn sự nghiệp (chương trình 30A) để thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2020 ở xã Đăk Nuê của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/08/2020 08:01
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Mua (bò vàng địa phương) để thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chăn nuôi bò sinh sản nguồn vốn sự nghiệp (chương trình 30A) để thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2020 ở xã Đăk Nuê của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
27/08/2020 07:53
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông buôn PaiBi, xã Đăk Nuê của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
12/06/2020 08:26
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nội buôn Mih (từ nhà Ô Y B’Him đến Ô Y Măng) của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
27/05/2020 15:43
Bên mời thầu UBND xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nội buôn Mih (từ nhà ông Thành đến bờ hồ Ea Nuê); Hạng mục: Nền, móng, mặt đường và hệ thống thoát nước. của chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
27/05/2020 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đăk Nuê là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong vũ trụ này, có những thứ đã được biết, và những thứ chưa biết đến, và ở giữa, có những cánh cửa. "
William Blake
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh