Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đào Dương như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 147 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 94 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.185.198.403 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.975.953.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đào Dương như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.185.198.403 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.975.953.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC QUANG
19/06/2025 16:53
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
19/06/2025 16:51
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
19/06/2025 16:49
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa Đền Phần Dương, thôn Phần Dương; Hạng mục: Đền thờ Thân Phụ và Thân Mẫu của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương với 3 gói thầu.
19/06/2025 16:33
UBND xã Đào Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Đền Phần Dương, thôn Phần Dương; Hạng mục: Đền thờ Thân Phụ và Thân Mẫu.
19/06/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
22/05/2025 14:46
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC QUANG
22/05/2025 14:44
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
22/05/2025 14:42
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, chống xuống cấp Đình - Chùa Nhuệ Giang, xã Đào Dương của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương với 5 gói thầu.
22/05/2025 14:39
UBND xã Đào Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, chống xuống cấp Đình- chùa Nhuệ Giang, xã Đào Dương.
22/05/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC QUANG
19/06/2025 16:53
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
19/06/2025 16:51
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
19/06/2025 16:49
UBND xã Đào Dương đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa Đền Phần Dương, thôn Phần Dương; Hạng mục: Đền thờ Thân Phụ và Thân Mẫu với 3 gói thầu.
19/06/2025 16:33
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
22/05/2025 14:46
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC QUANG
22/05/2025 14:44
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
22/05/2025 14:42
UBND xã Đào Dương đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, chống xuống cấp Đình - Chùa Nhuệ Giang, xã Đào Dương với 5 gói thầu.
22/05/2025 14:39
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VNT
19/03/2025 17:15
UBND xã Đào Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HƯNG
19/03/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC QUANG
19/06/2025 16:53
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
19/06/2025 16:51
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
19/06/2025 16:49
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa Đền Phần Dương, thôn Phần Dương; Hạng mục: Đền thờ Thân Phụ và Thân Mẫu của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương với 3 gói thầu.
19/06/2025 16:33
UBND xã Đào Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Đền Phần Dương, thôn Phần Dương; Hạng mục: Đền thờ Thân Phụ và Thân Mẫu.
19/06/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
22/05/2025 14:46
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC QUANG
22/05/2025 14:44
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
22/05/2025 14:42
Bên mời thầu UBND xã Đào Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, chống xuống cấp Đình - Chùa Nhuệ Giang, xã Đào Dương của chủ đầu tư UBND xã Đào Dương với 5 gói thầu.
22/05/2025 14:39
UBND xã Đào Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, chống xuống cấp Đình- chùa Nhuệ Giang, xã Đào Dương.
22/05/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đào Dương là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đào Dương là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đào Dương là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đào Dương là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đào Dương có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đào Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn hoàn toàn chịu trách nhiệm về tất cả con người bạn hiện tại, tất cả mọi thứ bạn có và tất cả những gì bạn sẽ trở thành. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh