Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:24 24/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường GTNT xã Đào Dương (Đoạn từ nhà ông Cấp đến nhà ông Thưởng, thôn Phần Dương).
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường GTNT xã Đào Dương (Đoạn từ nhà ông Cấp đến nhà ông Thưởng, thôn Phần Dương)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ân Thi, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:25 02/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500098179_2503241516
Ngày phê duyệt
24/03/2025 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đào Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 24/03/2025
đến
08:25 02/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:25 02/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/04/2025 (01/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phương Thông - Xã Phương Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QMD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HƯNG Tư vấn lập E-HSMT phố An Bình - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VNT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01, đường An Vũ - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT phố An Bình - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VNT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01, đường An Vũ - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu
1
3
Ô tô tự đổ
1
4
Máy đầm cóc
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Máy bơm nước
1
9
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
2
Đào bùn, hữu cơ
50.973
m3
3
Đào nền đường
12.464
100m3
4
Đóng cọc tre
9.6
100m
5
Phên nứa B=0,6m
96
md
6
Đắp đất công trình
2.4572
100m3
7
Đắp cát công trình
14.692
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
2.2873
100m3
9
Làm lớp cát vàng tạo phẳng
42.89
m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, xi măng PCB40
285.92
m3
11
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.622
100m2
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T
43.714
100m3
13
B. AN TOÀN GIAO THÔNG:
14
Đào hố móng biển báo, cọc tiêu đất cấp II
4.61
m3
15
Bê tông móng cọc tiêu biển báo M150 đá 2x4
4.06
m3
16
Ván khuôn thép cọc tiêu
0.2654
100m2
17
Cốt thép cọc tiêu, ĐK <=10
0.1724
tấn
18
Bê tông cọc tiêu M200 đá 1x2
1.55
m3
19
Lắp dựng cọc tiêu thủ công, trọng lượng <=35kg
63
1 cấu kiện
20
Sơn đỏ cọc tiêu
5.15
1m2
21
Sơn trắng cọc tiêu
52.08
m2
22
Cột biển báo D89
3.25
md
23
Mặt biển báo tròn
1
cái
24
HẠNG MỤC CỐNG THOÁT NƯỚC NGANG ĐƯỜNG:
25
Đào móng công trình
0.4
100m3
26
Đắp cát công trình
0.1224
100m3
27
Đóng cọc tre
15.02
100m
28
Đệm móng đá dăm 2x4
2.4
m3
29
Ván khuôn bê tông móng cống
0.0713
100m2
30
Bê tông móng cống M150 đá 2x4
3.61
m3
31
Xây móng đá hộc VXMCV M100
6.75
m3
32
Xây tường đầu, tường cánh cống đá hộc vữa XMCV M100
4.08
m3
33
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D=800mm
12
đoạn ống
34
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 800mm
10
mối nối
35
HẠNG MỤC TƯỜNG CHẮN
36
Đào móng công trình
14.068
100m3
37
Đắp đất công trình
2.6188
100m3
38
Đóng cọc tre
255.66
100m
39
Đệm móng đá dăm 2x4
40.91
m3
40
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, xi măng PCB40
306.79
m3
41
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100, xi măng PCB40
382.83
m3
42
Thi công lớp đá dăm 1x2 tầng lọc ngược
2.29
m3
43
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 1m - Đường kính 60mm
0.61
100m
44
Vải địa kỹ thuật
5.49
m2
45
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
68.33
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây