Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.434.565.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.421.808.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.434.565.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.421.808.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua trang thiết bị Nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG CÔNG THÀNH
18/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN
17/04/2025 10:48
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VINH QUANG
17/04/2025 10:46
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN
17/04/2025 10:44
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VINH QUANG
17/04/2025 10:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua trang thiết bị Nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 1 gói thầu.
15/04/2025 16:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:47
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn 1, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:46
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:42
UBND XÃ ĐẠO VIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang.
15/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐẠO VIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua trang thiết bị Nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG CÔNG THÀNH
18/04/2025 16:26
UBND XÃ ĐẠO VIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN
17/04/2025 10:48
UBND XÃ ĐẠO VIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VINH QUANG
17/04/2025 10:46
UBND XÃ ĐẠO VIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN
17/04/2025 10:44
UBND XÃ ĐẠO VIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VINH QUANG
17/04/2025 10:39
UBND XÃ ĐẠO VIỆN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua trang thiết bị Nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/04/2025 16:07
UBND XÃ ĐẠO VIỆN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:47
UBND XÃ ĐẠO VIỆN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn 1, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:46
UBND XÃ ĐẠO VIỆN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:42
UBND XÃ ĐẠO VIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY VĂN
11/04/2025 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua trang thiết bị Nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG CÔNG THÀNH
18/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN
17/04/2025 10:48
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VINH QUANG
17/04/2025 10:46
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN
17/04/2025 10:44
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VINH QUANG
17/04/2025 10:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua trang thiết bị Nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 1 gói thầu.
15/04/2025 16:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:47
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn 1, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:46
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN với 2 gói thầu.
15/04/2025 15:42
UBND XÃ ĐẠO VIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ nâng cấp sửa chữa Nhà văn hóa, khu thể thao thôn Oăng, xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang.
15/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠO VIỆN là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đường ra tốt nhất luôn là đường đi xuyên. "
Robert Frost
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh